Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tư vấn vấn đề nhạy cảm

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi luongnx93, 3/9/15.

Lượt xem: 2,804

1. luongnx93 Thành viên cấp 2

Tình hình là hum qua 2-9 công ty em tổ chức ăn nhậu các bác ạ. Mà nhậu xong thì em chả biết gì nữa và đã mất zin vô con gà rồi,
    Chả là em mà nhậu vào thì chả biết gì nữa các bác ạ, không biết bị gì không nhỉ, sợ ếch thì chết mẹ, cho em hỏi ở sài gòn chỗ nào xét nghiệm nhỉ.:-s

...
  2. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

cảm thấy lo lắng quá, vì lần đầu:(
  3. mtv_evol

mtv_evol Thành viên cấp 1

Từ Dũ đi thím ơi! Thím nên lên VOZ thì sẽ được tư vấn nhiệt tình hơn đấy ;))
    luongnx93 thích bài viết này
  4. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

HIV AIDS chỉ được phát hiện khi bạn đã bị nhiểm từ 3 tháng trở lên, bạn đi kiểm tra ngay không có kết quả đâu, mà đã quan hệ không an toàn không chỉ bị AIDS không đâu còn một số bệnh nên kiểm tra luôn nè Viêm gan siêu vi B, Viêm gan siêu vi C, lậu, giang mai, tuy không nghiêm trọng như AIDS nhưng cũng ảnh hưởng lớn đến sức khỏe
    hatay1712luongnx93 thích bài viết này.
  5. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Chia buồn cùng Ad. nhưng mà e nghỉ không sao đâu. Bác cứ thoải mái, đâu phải gà con nào cũng bị mấy cái bệnh nguy hiểm đâu. Mà bác xnxx không có BCS ak :P
    luongnx93 thích bài viết này
  6. luongnx93

tại xỉn ak, các bác ko biet em lo lắng như thế nào đâu
    haizzz
  7. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

nhưng bạn có biết con gà đó là gà gì không - gà nuôi hay gà thả rong ....mấy người ăn một con gà hay mỗi người một con .. còn tùy ...
  8. trinhpapa

trinhpapa Thành viên cấp 1

Nói chung cứ đi xét nghiệm, nhờ sự tư vấn của BS, rồi họ cũng bán thuốc chống phôi nhiễm. Mà cũng nên tìm hiểu rõ vễ con gà mà bác ăn đó có bị gì không
  9. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Trước khi ăn không chịu nhúng nó vào nước sôi 100 độ C đi rồi ăn, có phải an toàn hơn không :)
  10. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

Hahaha Happy new year Thớt =))
    Cơ mà bạn ăn gà gì? gà có nhiều loại lắm.
  11. MichaelDinh

1 shot 300k khác 1 shot 1 chai nha =))
    Lần sau nhớ luộc kỹ trước khi ăn nhé.
  12. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Dùng thuốc chống phơi nhiễm ngay và khẩn trương, may còn kịp. Nếu không thì ổn định tâm lí rồi chuổn bị lên bàn thờ ngồi ăn chuối
    trinhvanhiepwincro007 thích bài viết này.
  13. wincro007

wincro007 Thành viên cấp 1

14. LuanMinh

LuanMinh Thành viên cấp 2

Chúc mừng thớt, bên cạnh rủi ro dính HIV (3 tháng mới xét nghiệm chính xác) thì thớt còn có cơ may dính thêm giang mai, mào gà, lậu,... thớt ráng chạy đi uống thuốc chống phơi nhiễm nhanh ko thôi ko kịp. Còn mấy bịnh kia thì ráng chú ý theo dõi sức khỏe bản thân coi có triệu chứng gì bất thường ko gòi tính típ.
    Xét nghiệm HIV thì bác có thể đến viện pasteur chi phí hình như là 100k sau 3 ngày có kết quả.
    Không thì bác đến bệnh viện da liễu khám nam khoa để đc bác sĩ tư vấn với đăng kí xét nghiệm các thứ. Với da liễu thì cứ vào thẳng bv đừng có nghe lời cò ngoài cổng, thủ tục đơn giản chi phí cũng đc, xét nghiệm giang mai thì cỡ vài giờ có kết quả thôi.
  15. MichaelDinh

Các bạn đừng hù thớt tội nghiệp nó :D, lần đầu đá phò sợ đúng rồi, đi khám cho yên tâm đi thớt.
  16. luongnx93

thế giờ uống thuốc chống phơi nhiễm gì đó là ok hả mn, giá mắc ko
  17. MichaelDinh

Đi mà hỏi bác sỹ, lẹ lẹ đi chớ còn ngồi đó mà hỏi trời. "sầu riêng" uống tiêm các kiểu trong thời gian quy định mới có tác dụng. Good luck thớt :D
  18. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Nếu dính chưởng rồi thì đằng nào cũng thế, hy sinh vì tổ quốc là cách hay nhất, ôm bom bơi ra hoàng sa chẳng hạn
  19. vungoc1

vungoc1 Banned

Nhạy cảm sao bác lại vô đây hỏi. sang mấy forum nhạy cảm chứ =.=
  20. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Chú tuổi trẻ mà tài cao quá hỉ, nhâu zdô là quất liền.
    qua Pasteur đi, qua đó người ta làm cho, xét nghiệm cho chú từ A-Z cũng giống như chú đi nhậu từ A-Z đó. (để xét nghiệm có Ếch y zét gì đó hay không là phải 6 cmn tháng sau nha) còn bây giờ thì kiếm cục xà bông tắm giặt khử trùng trước đi rồi sau đó lên phường khai báo. á wên ra trạm xá nếu mà ngại thì nói đại là em đạp phải ống chích dọc đường giờ lo sợ quá không biết phải làm sao ... bla bla ... rồi người ta tư vấn cho (có khi người ta thấy thương thương miễn phí cho 1 chịch thuốc chống phơi nhiễm ngay).

Ủng hộ diễn đàn