Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách Ghép mặt đúng màu da

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nômarum1102, 11/2/13.

Lượt xem: 8,584

1. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

Xin lỗi bạn bạn mới chỉ là S-Mod thôi chứ chưa là cái đinh gì đâu mà tỏ vẻ nguy hiểm :P
  2. Sun

Sun Mới đăng kí

có mỗi chuyện cái tem hay ko tem mà tranh cãi làm gì mà dữ vậy, đây mà là box tôi quản lý là tôi del hết cm của hai người luôn đó! đang từ vấn đề ghép mặt và màu da cái teamview hai bác muốn tranh cãi thì inbox nhé:)
    Phúc Đào thích bài viết này
  3. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Chủ thớt đâu rồi, đã làm được chưa hay sợ quá chạy rồi \m/
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Mod vs smod cũng có cái gì quan trọng, vấn đề là bạn đang rất cứng đầu.
    Mình nghĩ sai, có người khác sửa cho là tốt, bạn không tiếp nhận thì thôi, cũng tùy bạn, mình comment như thế này là loãng topic lắm rồi. Mình xin dừng lại tại đây.
    Còn nói riêng vs bạn Phúc Đào này, bạn đọc lại comment của mình xem mình tỏ nguy hiểm hay bạn đang nguy hiểm ? Mình rất thích khi được người khác nhận xét về cái sai của mình.
    Mình còn nhiều việc hay hơn là tiếp tục tranh cãi với những người như bạn.
    Sun cứ del comment của tớ đi nhóe, cho chủ topic dễ quan sát.
    Phúc Đào thích bài viết này
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

xin lỗi bạn, bạn mới chỉ học tiếng việt, tiếng anh chưa là cái đinh gì đâu mà tỏ vẻ nguy hiểm :P
  6. Phúc Đào

.....Sủa hay :))
  7. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

đảo :))
    Con gà của thế kỉ thích bài viết này
  8. Con gà của thế kỉ

Con gà của thế kỉ Thành viên cấp 2

Vốt ban =))
  9. banbaonylong

tỏ vẻ bất lực thế (:|
  10. Phúc Đào

Các bạn ạ,vì sao chỉ vì vài từ ngữ thôi mà chúng ta làm mất lòng nhau đến vậy ? Cho dù bây giờ bạn nói đúng hay mình nói đúng thì có hơn nhau được gì không ? Mình chỉ làm trò xem trình độ quản lý của BQT thế nào thôi,nhưng xem ra bạn nào cũng háo thắng,mình chưa thấy bạn nào nói chuyện 1 cách cho hài hòa cả ! Trước đây mình từng là Admin, S-Mod,Mod, T-Mod, Cộng Tác Viên ,của rất nhiều diễn đàn,tính mình cũng giống các bạn,hễ ai nói gì thì cũng tức tối mà cố gắng cmt lại cho bằng người ta cả ! Nhưng sau này mình nhận ra,thực tế điều đó hoàn toàn sai trái,mình vừa làm ảnh hưởng tới 4r vừa ảnh hưởng tới tên tuổi của mình ! mình hơn thua nhau ở câu nói,cái chữ đễ cho người kia thấy mình đúng hay mình có tài biện luận hay cái gì đi chăng nữa thì được cái gì ? Bạn có mập thêm cân nào,hay ví của bạn có được thêm xu nào không ? Mình không dạy đời các bạn,mà mình đang cố gắng giúp con người VN của chúng ta bớt đi cái tính sỉ diện nhân phẩm,để nhìn thực tế hơn 1 xíu ! Bạn nào đọc xong cmt này của mình nghĩ thế nào cũng được,đây là kinh nghiệm mình chia sẽ lại thôi ! Thân ___()___
    RainyWarriorEminem thích bài viết này.
  11. banbaonylong

ngồi sau bàn phím nói thế nào chả đc :-?

dạy người khác sủa à? :O

(nghe nhạc nào)​
    Con gà của thế kỉ thích bài viết này
  12. Sun

Sun Mới đăng kí

thế bây giờ mọi người có chịu dừng tranh cãi lại ko đâyx(

mà mod của box pts này là ai vậy nhỉ?
  13. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

Empathy [​IMG]
  14. karthus

karthus Thành viên cấp 2

thôi, giúp thớt giải quyết vấn đề pts đi mấy bạn.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn