Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các anh giúp em pts CMND với ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi xuxudienkhungmach, 5/6/15.

Lượt xem: 18,614

1. baddd

baddd Thành viên cấp 1

2. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Ko phải đụng thứ gì cũng làm đc đâu các bạn, sửa thông tin CMND là động đến pháp luật đấy. Đã report nhé!
  3. heheola

heheola Thành viên cấp 1

Q7qcVjX.jpg Chúc thớt ngon miệng :D
  4. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

chúc 2 bạn trăm năm hạnh phích
  5. NgD.Gb

NgD.Gb Mới đăng kí

6. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

nhiều đứa rảnh ráng ko biết làm gì tạo mấy cái động lực cho trẻ nghé
  7. _noregret_

_noregret_ Thành viên cấp 2

Đời càng ngày càng lắm thằng sống ảo ,còn đòi đi sửa chứng minh đi lừa gái , vd tao mà là anh trai con bé kia mà biết được mày lừa tình nó là tao cho mày triệt sản miễn phí luôn . Nhờ vả để sống ảo , xin lỗi tao khinh
  8. Chém Gió Mướn

Chém Gió Mướn Thành viên cấp 1

lại nhờ cộng đồng FA giúp đi tán gái =)))
  9. Leerts

Leerts Thành viên cấp 1

mình cảm thấy các bạn hơi khắt khe về việc này, khi bạn yêu thì bạn mới hiểu, vả lại chúng mình cũng không ở hoàn cảnh đó nên cũng không thể nói được, riêng mình nghĩ chuyện này cũng không vi phạm pháp luật, cũng không ảnh hưởng gì to lớn, nếu thực sự bạn ấy vì quá yêu mà phải làm vậy thì mình cũng nên giúp đỡ, biết đâu khi quen nhau cô gái cảm nhận đc tình cảm bỏ qua chuyện tuổi tác thì sao :)

Chúc bạn thành công, nhưng cũng nên cân nhắc, vì con gái thường khó chấp nhận bị lừa dối lắm đó :D
  10. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

xuxudienkhungmach Soa bjt nó yêu rồi bỏ qua.........kakaka.....Nó bỏ qua vụ tuổi nhưng cái tội nói láo ko tha đc.........rồi.......hứt cốt luôn......
    Lớn hơn 5t còn kua đc, 1-2t thì tuổi j mà n/c ở đây........Hơn nhau ở cái bản lĩnh chứ ko phải tuổi nha......
  11. tùngqb

tùngqb Mới đăng kí

12. fallenangle

fallenangle Mới đăng kí

mời bác :3 YY1fkaH.jpg
  13. minhducck1

minhducck1 Thành viên cấp 1

có ngày bóc lịch
  14. datlee30

datlee30 Thành viên cấp 1

Mình nghĩ bạn không nên up hình giấy tờ mà có thông tin cá nhân của mình lên, nhất là số CMND
  15. trustnet

trustnet Thành viên cấp 2

Mình nghĩ giao tiếp trên mạng xã hội bây giờ phải hết sức thận trọng, ko nên đùa mấy chuyện liên quan đến pháp luật, chính trị. stop here :)
  16. nhatdk911

nhatdk911 Thành viên cấp 1

bạn thớt là nông dân đấy à, tính chăn nuôi gì ở đây thế :D
  17. tùng tấm

tùng tấm Mới đăng kí

cứ thẳng thắn mà lái sao phải xoắn nhỉ . 95 mà có khí thái của ng 93 gái ms kết
  18. quay23

quay23 Thành viên cấp 1

góp vui văn nghệ
  19. phukientubepeu

phukientubepeu Mới đăng kí

Ai bảo là sửa đổi cmnd để lừa người khác là không phạm pháp vậy :O, lừa yêu cũng là lừa nhé :-bd
  20. Calvaria

Calvaria Mới đăng kí

đây nha bạn :D

Ủng hộ diễn đàn