Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các anh giúp em pts CMND với ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi xuxudienkhungmach, 5/6/15.

Lượt xem: 18,619

1. vienjacob

vienjacob Thành viên cấp 1

93 không hợp 94 đâu shop xong mất khéo còn chết hơn :D
  2. xuxudienkhungmach

xuxudienkhungmach Thành viên cấp 1

moi nguoi thong cam. vi em la 95 nen nguoi yeu cung biet em 95 va dong y roi. em chi muon moi ng xung quanh k nhin em voi anh mat phi cong :)))
  3. maya09

maya09 Mới đăng kí

các bác cũng ác vừa chứ watermask khó sửa hơn cái kia nhiều :v
  4. designthanh

designthanh Thành viên cấp 2

Mình muốn trẻ lại 2t đây, vậy mà có người muốn già thêm 2t. Rồi e nó sẽ biết sự thật thôi bạn. Cho tớ 2t đi.:-)/\:-)
  5. kendyvn

kendyvn Thành viên cấp 1

Noi thật chứ ny mình bằng tuổi mà ai cũng chê chị em :| các máy bay vui nhất thời, sau này mới khổ :v
  6. newbie1992

newbie1992 Mới đăng kí

người yêu em hơn em 3 tuổi nó vẫn gọi e là anh. Không cần đẻ trước chỉ cần vững bước trong tình yêu và có chiêu ở đằng trước ngoài ra chỉ cần đẹp trai khoai to là very good
  7. Ron Ron

Ron Ron Mới đăng kí

Xin lỗi nhưng những post trong 4rum đều được cả thế giới biết đến rồi nên các bạn đừng vào đây nhờ vả lừa dối ai. Có làm thì toàn thế giới vẫn biết thôi :v :v :v
  8. Vũ Quang Thịnh

Vũ Quang Thịnh Mới đăng kí

Lên thêm 2 năm nghĩa là 1997 rồi :3
  9. huyhoangbeetour

huyhoangbeetour Mới đăng kí

thằng thớt này tính lừa con gái nhà người ta mà mấy ông đi tiếp tay cho giặc thế à @@

Ủng hộ diễn đàn