Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác blend, chỉnh sửa giúp em ảnh của em với người yêu với :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi huymcmc, 27/12/12.

Lượt xem: 2,082

1. huymcmc Mới đăng kí

Tự nhận thấy ảnh này của 2 đứa khá đẹp nhưng khung cảnh xung quanh thì đơn điệu quá nên nhờ các cao thủ trong forum giúp đỡ chỉnh sửa sao cho càng đẹp càng tốt. Em là dân IT cũng muốn học photoshop nhưng chưa đủ trình. Thank các bác trước nha :)

...
  2. juanvn

juanvn Mới đăng kí

huymcmc thích bài viết này
  3. HOÀNG DUY ĐẠT

HOÀNG DUY ĐẠT Thành viên cấp 2

chúc 2 bạn hạnh phúc...:D
  4. huymcmc

huymcmc Mới đăng kí

thank các bác, các bác có thể lồng cho 2 đứa em vào khung cảnh nào lãng mạn hơn được ko?
  5. Nakachan83

Nakachan83 Mới đăng kí

bác tự lên Deviantart kiếm mấy cái bokeh về mà làm =))
    Mình làm sẽ thấy đẹp hơn + lên tay dần dần ^^
    Action cũng nhiều vô kể :3 áp dụng xong có j ko ổn thì sửa thôi :3
  6. huymcmc

huymcmc Mới đăng kí

mình cũng mày mò học theo các tut nhưng chưa đâu vào đâu cả, còn non và xanh quá nên lên đây nhờ các bác làm hộ :)
  7. Nakachan83

Nakachan83 Mới đăng kí

action là bác chỉ cần áp dụng n~ j ngta làm trc cho thôi ý @.@ xong ko ưng cái j thì bỏ bớt layer đó đi
  8. tungchuyentq

tungchuyentq Thành viên cấp 1

9. Khánh lacoste

Khánh lacoste Thành viên cấp 2

Giúp bác tấm này , em chưa up hình được nên bác xem tạm qua link vậy : mediafire.com/view/?5ballpv0rujw0gn :)
  10. huymcmc

huymcmc Mới đăng kí

thank bác, nhìn ngon quá :)

Ủng hộ diễn đàn