Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác cao thủ giúp em với ak

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi trường123, 26/3/14.

Lượt xem: 1,914

1. trường123 Mới đăng kí

Chả là em muốn làm tặng ae MINSK Hà Nội bức ảnh kỷ niệm những không biết làm kiểu gì để cho chữ minsk ra đằng sau dàn xe như bức em nhờ làm thử nhưng ảo quá ak nên muốn nhờ các bác cao thủ làm giúp em với ak. em cảm ơn

...
  2. trường123

trường123 Mới đăng kí

cả đây nữa các bác nhé [​IMG]
  3. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

ẠC bác nhờ cao thủ nào cũng chì lắm đấy, mình nghĩ sẽ không còn ai giúp đâu, tách mấy chiếc xe đó ra là đủ chết rồi
    Minh Hai thích bài viết này
  4. Minh Hai

Minh Hai Thành viên cấp 2

Ngay cả bạn phanhang người nhiệt tình nhất Box này còn nói thế thì hix mà công nhận làm ca này tốn thời gian lắm :(
    phanhang thích bài viết này
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Công nhận là tách dc cái layer xe với người ra cũng bở cả người, có cách khác nhanh hơn là layer mask cho cái chữ rồi xóa =)) cơ mà chắc đau mắt
  6. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Những cái khó thì cần phải có Bác dẫn đường bạn Thớt ơi. Bạn ra cái giá là tự động nó hết khó liền.
  7. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Gía cả thì phải làm đẹp mà cái ảnh bé tí vậy lên lunh linh sao nỗi Thái Châu
    Thái Châu thích bài viết này
  8. Thái Châu

phanhang: Không liên quan nhưng sao hỗm rày anh nói yêu em sao em k trả lời vậy?
  9. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

:)). thế bác nghĩ tự dưng thêm cái chữ to đùng đằng sau thì nó ko ảo sao được. làm gì có cái chữ nào thật mà to thế. với lại tách cũng là cả 1 vấn đề rồi
    phanhang thích bài viết này
  10. trường123

trường123 Mới đăng kí

hôm đấy đi lại quên k mang chân máy nên là k chụp đc 2 bức khác nhau :((
  11. viet1410

Thái Châu tỏ tình vs ng ta thì bác phải inbox trên facebook, trên này em ấy ko để ý đâu :))
    phanhangThái Châu thích bài viết này.
  12. Thái Châu

Lên Facebook bể tùm lum hết :)) Nhưng thật sự mình muốn làm quen với em phanhang .
  13. WINTER WIND

WINTER WIND Thành viên cấp 1

cái ảnh này mà làm thì mỏi tay lắm :D
  14. viet1410

inbox mờ bác. mình biết face của em ấy nhưng bác phải được em ấy duyệt đã bác ợ :))
  15. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Ủng hộ diễn đàn