Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác cho em hỏi địa chỉ học Zbrush uy tín tại Hà Nội với ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi JillValentine, 2/5/17.

Lượt xem: 3,558

1. JillValentine Mới đăng kí

Chào các bác!
    Em và bạn em đang tìm 1 lớp học Zbrush tại Hà Nội ạ, tình hình là bọn em chưa biết gì về Zbrush.
    Em đã học và thành thạo Photoshop nâng cao, Illustrator nâng cao, Autocad 2D cơ bản, CorelDraw hiện em không còn dùng, 3dsMax cơ bản rất ít dùng. Mục tiêu của bọn em là học để vẽ lại từ những mẫu có sẵn thôi ạ (chụp hình rồi đồ lại thành 3D ạ) sau đó sẽ in 3D sản phẩm đó ạ.
    Các bác có thể tư vấn cho em địa chỉ học phù hợp với khả năng của em và cho em biết học phí được không ạ?
    Em chân thành cảm ơn các bác!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/5/17

Ủng hộ diễn đàn