Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác cho em hỏi về lỗi cài đặt pts cs5 portable

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ductuyenhl, 13/8/13.

Lượt xem: 3,268

1. ductuyenhl

ductuyenhl Thành viên cấp 1

mình add sơ sơ tầm 40 cái :))
  2. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

Quan trọng nguồn bạn download nó ở đâu?bản này rất hay bị lỗi.Vào những trang uy tín mà download nhé,portable là bản chạy luôn mà không phải cài đặt,nếu có chỉ là giải nén ra thôi không phải cài đặt gì cả
    ductuyenhl thích bài viết này
  3. cutit

cutit Thành viên cấp 3

Haizzz bác này chay 2 pts song song sao mà chạy được chứ =))
  4. Nguyễn Hoàng Nam

Nguyễn Hoàng Nam Thành viên cấp 1

mình cũng chạy cs6 full cờ rắc và cs3 pt có sao đâu?
  5. dapconmuoi

dapconmuoi Thành viên cấp 1

Bạn thử kick chuột phải vào biểu tượng rồi chọn Run as administrator xem có chạy đc ko
    ductuyenhl thích bài viết này
  6. ductuyenhl

chạy đc mà.lúc đầu mình cài ps3,lên diễn đàn thấy có bản cs5 rút gọn thế là down về cài.quên quên rồi khỏi gỡ bản cs3 ra luôn.mặc dù gần như ko bao giờ dùng :))
  7. cutit

cutit Thành viên cấp 3

ồ máy các bác khỏe ghê:))
  8. ductuyenhl

celeron 2.6 khỏe gì đâu bác.thôi tí gỡ ra nghe lời bác ở trên chạy cs6 coi đc kO:-)
  9. cutit

cutit Thành viên cấp 3

Haizz mình chạy mỗi cs6 cho nó lành =))

Ủng hộ diễn đàn