Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác dúp em p/s mấy cái này

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi boy ngèo, 21/6/13.

Lượt xem: 1,714

1. boy ngèo Banned

[​IMG][​IMG][​IMG]

các bác đừng troll tội em nha

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

cái này giống như bạn chụp lại quá vậy? :-s
  3. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Nhờ vả không nói rõ. Muốn bị ban nick không bạn???
  4. michealkingnd91

michealkingnd91 Thành viên cấp 2

ảnh này bạn chụp lại bằng đt à! nhìn màu ko được thật lắm! bạn phải scan lên mới biết đc! :) nhưng theo mình thấy cách làm ảnh kiểu này là ở studio chụp và ghép hình nên không đc thật lắm với ko đẹp! vào studio chụp họ chỉ tách đối tượng căn chỉnh áng sáng làm sáng da,mịn da! xong ghép hình kiểu này thì không đẹp lắm! chụp ngoại cảnh là hay nhất ( mặc dù có hơi tốn kém) quan điểm cá nhân của mình thôi :)
    lee_sukiboy ngèo thích bài viết này.
  5. boy ngèo

boy ngèo Banned

các bác chỉ tô son điểm phấn sao cho nó đẹp là được nà
    ảnh đó đúng là em chụp bằng điện thoại mong các bác trang trí dùm để em chuẩn bị cho năm năm ngày cưới các bác nà chỉ là nhớ lại kỷ niệm xưa thôi :)
    michealkingnd91 thích bài viết này
  6. michealkingnd91

michealkingnd91 Thành viên cấp 2

em xin lỗi!em ko để ý ! anh hơn tuổi em :) thành thật xin lỗi anh! :) em không biết em có làm đc như anh mong muốn không nhưng em sẽ thử! 5 năm ngày cưới rồi ạ! chúc gd nhỏ bé của anh chị hạnh phúc nhé :)
    boy ngèo thích bài viết này
  7. boy ngèo

boy ngèo Banned

em xin lỗi!em ko để ý ! anh hơn tuổi em :) thành thật xin lỗi anh! :) em không biết em có làm đc như anh mong muốn không nhưng em sẽ thử! 5 năm ngày cưới rồi ạ! chúc gd nhỏ bé của anh chị hạnh phúc nhé :)

Chân thành cảm ơn bạn
    michealkingnd91
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn