Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác gạch đá cho em mau cứng ạ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi romeo2209, 13/11/13.

Lượt xem: 1,925

1. romeo2209 Thành viên cấp 1

Em mới cầm máy được một vài bữa, hôm trước có đứa bạn đi chụp ảnh cưới, tranh thủ thực hành tí, các bác cho em xin ý kiến ạ :) Yêu các bác nhiều >:D<
    Em thấy #3 của em chất lượng hơi kém, cái này do em đứng hơi xa (lẩn ống kính thợ) lúc crop mới thấy bị giảm chất lượng hình :|

Bài của em đã hết mời các bác cho em xin ý kiến ợ, thank all!

...
    To phuoc thích bài viết này
  2. romeo2209

romeo2209 Thành viên cấp 1

Híc, các bác cho em xin ít nhận xét với ạ, hay của em xấu chẳng ra xấu, đẹp chẳng ra đẹp nên khó nhận xét nhỉ :|
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  3. thanhmaikmt

thanhmaikmt Thành viên cấp 2

bác chụp có flash ko vậy
  4. Quang_Huynh201

Quang_Huynh201 Thành viên cấp 1

bạn ơi màu thì mình cũng ko tốt lắm...nhưng phài có sự hợp tác với model thì hình ảnh mới đẹp nhé ^^
  5. romeo2209

Em chụp không có Flash, ánh sáng tự nhiên ạ. Mà vừa nãy em check hình bằng điện thoại cho mầu kém lắm ạ, chả hiểu sao mầu bị nhợt nhạt đi :-/
  6. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Màu thì được nhưng ko hợp vs xì tai ảnh cưới! :D
  7. romeo2209

Bác có thể nói rõ hơn k ợ, em chưa bít xì tai ảnh cưới là dư lào.
    Em mới blend lại một chút cho đậm situation lên, cái gì cũng mới học nên mò mẫm ợ. Các bác đánh giá hộ em nhé :x

Cám ơn các bác ! :x
  8. lê luân

lê luân Thành viên cấp 1

Tạo dáng được, bố cục được, ánh sáng chưa tốt, cần sử lý hậu kỳ nhiều hơn!
  9. kb_3008

kb_3008 Thành viên cấp 1

Em thấy #1 ổn còn lại thì có vẻ không hợp sao sao ấy :) đó chỉ là cảm giác của em thôi :)
  10. romeo2209

Cám ơn các bác, em tự thấy cảm giác ảnh hơi cứng, em thích các góc sáng tạo mà chưa làm đc, phải chau dồi nhiều ợ !B-)

Ủng hộ diễn đàn