Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác giúp đỡ về illutrator

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Thanhtm7, 7/7/16.

Lượt xem: 2,129

1. Thanhtm7 Mới đăng kí

Số em nhọ thế này
    Em không hiểu sao khi bật file lên, tất cả các đối tượng trong file như text, ảnh.... đều trở nên trong suốt, chỉ bị với màn hình làm viêc chính, còn các thuộc tính khác như màu, troke.. vẫn hiển thị bình thường ( ví dụ như ở bảng trans em khoanh đỏ, vẫn hiện ảnh như bình thường ) Chứ giờ bảo con làm lại cả cái file này thì chết. hjz
    Thanks các cụ nhiều ạ

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

bạn dùng V chọn tất cả thu nhỏ to sẽ trở lại bình thường :)
    Thanhtm7 thích bài viết này
  3. Thanhtm7

Thanhtm7 Mới đăng kí

#2 không được huynh đài ơi, nó bị lỗi chứ ko phải do hiển thị nên làm vậy không có hiệu quả :(
  4. zenki992

zenki992 Thành viên cấp 1

Bác ấn Ctrl + Y để trở về màu nhé :) cái này Outline để dành cho những thiết kế quá nhiều chi tiết thì ng ta hay dùng Outline để dễ làm việc thôi :D chúc bạn may mắn hihi
    Cá Xanh thích bài viết này
  5. YoYo

YoYo Thành viên cấp 1

Cái này không phải Prview uotline đâu, cái này hôm trước t cũng bị, chả biết làm loằng ngoằng kiểu rỳ ấy tự nhiên nó hiện lại
  6. ngo duc

ngo duc Mới đăng kí

trước cũng bị một vài lần với những file nặng. minh còn bị cheo luôn cả Ai.
    từ ngày nâng cấp máy lên 16G ram ko thấy xuất hiện lần nào.

Ủng hộ diễn đàn