Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác giúp em về xuất video trong AE với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Trương Đôn, 10/6/16.

Lượt xem: 1,780

1. Trương Đôn Thành viên cấp 1

em dung AE cc2015 nhưng không có định dạng H264 không biết nên để định dạng đuôi gì thì video nó nhẹ được. Mong các bác giúp đỡ em với ạ

...
  2. dungmax217

dungmax217 Thành viên cấp 2

adobe bỏ mục H264 trong AE rồi. giờ hoặc bạn để clip sang format quicktime thì sẽ có tùy chọn H264 trong Format Options. 2 là phải cài thêm Adobe Media Encoder
  3. Trương Đôn

Trương Đôn Thành viên cấp 1

dungmax217 Cám ơn bác. Cài Adobe Media Encoder là đùng song song luôn hả bác hay là 2 pm độc lập ạ. Em mới dùng lên chưa rõ lắm ạ
  4. dungmax217

dungmax217 Thành viên cấp 2

Media Encoder là pm riêng biệt, bạn thử vào menu Composition, nó sẽ có tùy chọn chuyển file sang Adobe Media Encoder, khi bạn cài pm rồi, nó sẽ tự chuyển sang và bạn chỉ cần play là nó sẽ render ra file bạn cần.
  5. Trương Đôn

Trương Đôn Thành viên cấp 1

Thank bác nhiều nhé

Ủng hộ diễn đàn