Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác Pro phán hộ em với, em nản hết sức rồi !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi phong92x, 17/11/15.

Lượt xem: 3,207

1. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

mình làm thiết kế, kiêm video lương 7tr2 còn muốn nản đây, chả có một tí nào gọi là chế độ cả
    phong92x thích bài viết này
  2. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

phong92x: Mình không nói bạn không có kn, mà mình nói là nếu chưa có nhiều kn thôi :), muốn phát triển nhanh thì phải chấp nhận cày cuốc. Làm từ a-z có cái tốt từ a-z, làm theo team có cái hay của team. Vạn sự khởi đầu nan mà, ai chẳng phải thế... Bạn ra trường lâu chưa, ngày mới ra trường mình còn khổ hơn bạn nhiều :">
  3. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

nguyenthao811 bạn nói đúng, vạn sự khởi đầu nan, có điều là thực sự mình không kham nổi quá nhiều việc, nếu bạn là 1 SEOer thì bạn hiểu công việc rồi + nhiều việc khác tương đương
  4. Kts.Xuantran

Kts.Xuantran Thành viên cấp 1

5. s3v3nlov3

s3v3nlov3 Thành viên cấp 1

Thiết kế lương trung bình thuy đã 6 triệu r ><
  6. s3v3nlov3

s3v3nlov3 Thành viên cấp 1

Khổ : )
  7. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Thấy không hợp lý thì phắn, việc gì phải buồn tủi cho mệt não.

Thà là 1 đống việc chuyên về 1 lĩnh vực thì còn nói học hỏi nâng cao tay nghề. Làm kiểu đó chỉ lãng phí thời gian.
  8. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

:)). Công ty mình làm về xây dựng, mình làm mảng marketing nhưng thỉnh thoảng bận linh tinh nên ko tập trung seo đc, từ khóa ko lên nhưng ko bị sếp soi, sếp mà soi bảo để seo cho web thì sếp cắt hết các việc khác đi, em chỉ seo thôi ko làm sao làm đc
  9. February.23

February.23 Thành viên cấp 1

4tr9 ? Nghỉ thôi bạn :)
  10. azaggon

azaggon Mới đăng kí

Mềnh rất là pro ( =)) ) và mình khuyên bạn khi nào nghỉ đc thì hãy nghỉ ngay. Khi mình mới ra trường mình cũng rơi vào hoàn cảnh gần giống bạn, kinh nghiệm ko, trình độ thấp. Mình cố làm đc 1 t/g tích lũy đc ít tiền để sống là nghỉ luôn, tập trung nâng cao trình độ. Ko có trình độ thì sẽ bị ép làm những công việc lởm khởm thôi, trách ai đc :D.
  11. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn