Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác sửa giúp em ảnh cưới với ạ. cảm ơn các bác nhiều.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi quyentd, 17/3/13.

Lượt xem: 5,326

1. sayhello

sayhello Thành viên cấp 2

Phóng ảnh to để treo mà sao lại chụp cẩu thả thế? EOS 500D cơ mà. Bà chị lại còn bế con quay ngược về đằng sau nữa chứ.
  2. langtang

langtang Thành viên cấp 1

ghép vậy để chủ top bỏ cái ý định bẻ cổ thằng nhóc,chưa thấy kinh dị chưa mãn nhãn mà :))
  3. quyentd

quyentd Mới đăng kí

chỉ là ảnh trong đám cưới, sau mới có ý định phóng bạn ạ. lúc đó thằng bé nó dỗi nên quay mặt đi thôi, ko ai muốn thế cả.
  4. langtang

langtang Thành viên cấp 1

hình đó bạn có thể phóng lớn được,dặn thợ chỉnh curve lại phần midtone chút hen,còn thằng nhóc bạn đừng bận tâm đến làm gì,bẻ ngược ra tội cho nó ^^
    quyentd thích bài viết này
  5. quyentd

quyentd Mới đăng kí

vâng cảm ơn bác nhiều, em ko tìm thấy ảnh chị em bế cháu quay ra nên đành chịu. em đang học shop, sau này mong được bác chỉ giáo. :)
    langtang thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn