Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác tự do sáng tạo ddiiiiiiiiiiiiiiiiii :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Vông Vênh, 18/4/13.

Lượt xem: 9,448

1. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Đồng ý close topic.
    Gặp những ca có dấu hiệu troll hoặc tương lai sẽ bị troll kiểu như "các bác tự do sáng tạo", "ảnh em muốn làm gì thì làm", "làm cho ảnh em thêm rực rỡ", "giống như siêu nhân trong phim" ... chúng ta nên đặt vấn đề. có khi ham vui tham gia vào mà vô tình tự biến mình thành công cụ cho một số kẻ lợi dụng. việc vào facebook kiếm 1 bức ảnh của 1 ai đó quá đơn giản. sau đó tự nhận là ảnh của mình đem lên nhờ vả. lấy sản phẩm về rồi post lên mấy trang khác với nội dung châm biếm dìm hàng hoặc chỉ để thỏa mãn cái thú vui bệnh hoạn. Nạn nhân thì không hề hay biết. Họ biết được họ chửi cái thằng đi nhờ vả và chửi cả những người tiếp tay nữa. Còn việc xác nhận bức ảnh họ đưa lên có phải là của chính họ không theo mình là vô ích, không có tác dụng.
  2. pinocchio

pinocchio Mới đăng kí

bạn này khoa ý ở hanu phải k?
  3. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Caddy thích bài viết này
  4. Hoàng Văn Nam

Hoàng Văn Nam Thành viên cấp 1

vãi cả thím này
  5. Tùng Lê

Tùng Lê Thành viên cấp 1

lần thứ 2 vào topic này và tha thiết mong mod nào chủ trì làm ơn ban rồi thì xóa giùm mấy cái hình phản cảm đi:)
    mình nghĩ sáng tạo cũng dừng ở mức #31 là đủ rồi
    AmateurTZ thích bài viết này
  6. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Mình có cùng quan điểm với bạn. Cái gì cũng nên có giới hạn của nó.
  7. Mrrbin

Mrrbin Thành viên cấp 1

Cười bể bụng với các thánh troll

Ủng hộ diễn đàn