Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bác xem thử lỗi gì đây. CS5

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vhquocminhit, 11/12/12.

Lượt xem: 2,060

1. vhquocminhit Thành viên cấp 2

Em vừa down bản cs5 về xài đc 3 hôm, sau đó down cái bảng cs6 por về, chạy vẫn ngon lành. Hôm bữa cs5 nó đòi em update cái gì đó, nưhng e ko cho update vì xài hàng cờ rắc sợ update nó bị lỗi, nên e tắt nó đi. Nhưng hôm nay sao em vào lại cs5 nó lại hiện lên thông báo như thế này. Các bác chỉ giúp em với. Tks

...
  2. vhquocminhit

vhquocminhit Thành viên cấp 2

cái adobe app đó ở đâu ^^. mình mới dùng có 3 ngày chứ mấy ^^. mình cờ rắc rồi mà, để m remove rồi cài lại xem sao. hic
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Hôm nay là ngày của các thể loại lỗi hay sao ấy nhể.
    hết hạn rồi kìa, remove đi + xóa trong reg đi nữa và cài lại thôi :))
    vhquocminhit thích bài viết này
  4. vhquocminhit

hic, khó khăn thế nhỉ =))
  5. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

đã xài hàng chùa rồi mà còn ko chịu cờ rắc cho nó nữa mà còn than hả bác ,cờ rắc lại đeeeeee =))
  6. vhquocminhit

hì, tại down trong 4rum về mà ko có cờ rắc, cái cờ rắc trong 4rum ko xài đc, chuối thật =.=
  7. vhquocminhit

làm thế nào để bik crach hay chưa nhỉ ^^. mình nhập key vào rồi mà giờ mún kiểm tra lại xem đã đc chưa :D
  8. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Hình như là tắt ,rồi mở lên lại nó bắt nhập key tiếp là chưa dc,mình bị vậy á ;))
  9. vhquocminhit

shjt, cài đi cài lại, vẫn éo cờ rắc đc >.< quay về CS4 thôi =)), ai có link nào cờ rắc ngon cho xin cái :)
  10. Im Past

Im Past Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn