Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bạn chỉnh sửa đoạn text sau giúp mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi haloott, 25/11/13.

Lượt xem: 2,367

1. haloott Mới đăng kí

Nick kia mình bị ban mất rồi, tạo nicjk này để tiện trao đổi với các bạn )
    Mình mang cái này ra 2 hiệu ảnh to đùng nhưng không hiệu nào làm được
    Các bạn giúp mình chỉnh sửa cái hóa đơn sau với nhé (mình cần xác nhận tài khoản ngân hàng điện tử nước ngoài để phí giảm, người ta yêu cầu chứng thực nơi ở, cơ mà Chứng minh thư của bố mình ghi tên 1 kiểu, hóa đơn tiền điện ghi 1 kiểu))

Yêu cầu là chỉnh sửa giúp mình cái tên Lê Xuân Trường sao cho giống chữ "Cột 20A - TBA Tiên Du1" với nhé (nhớ là cỡ chữ và kiểu chữ ý)
    và sau chữ Tiên Du các bạn cho thêm "Phù Ninh - Phú Thọ" nha (để nó thành địa chỉ của mình ý)

Hình nguyên bản cần chỉnh sửa đây (bỏ dấu cách trước www và trước chữ com nha

mediafire. com/?dja6fohm8i6euux

do chưa đủ bài nên chưa post link được nên chỗ nào có dấu cách các bạn xóa giùm mình nha

cám ơn các bạn nhiều

...
  2. haloott

haloott Mới đăng kí

Không có bạn nào giúp mình được ư

Ủng hộ diễn đàn