Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bạn có kỳ thị xăm hình không ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi haipro95, 24/5/19.

Lượt xem: 11,785

1. haipro95 Mới đăng kí

Chắc hẳn các bạn những ngày đầu cũng có suy nghĩ như tôi và gần như ai cũng thế. Cũng nghĩ xăm trổ là cái gì đó liên quan xã hội đen các thứ, Rồi dân máu mặt, có tiền trong cái xã hội này.

Dần lớn tôi mới biết rằng suy nghĩ mình cổ hủ thật. Xăm hình bây giờ nó cũng 1 nghệ thuật, cũng ngày càng được các bạn trẻ thích hơn ngày xưa nhiều.

Và các bạn có tin không? Tự 1 đứa ghét xăm hình nhưng giờ thành ra tôi là 1 thằng thích xem hình xăm. :D :D

Đây là hình xăm của tôi

Tôi đã chấp nhận cho bản thân mình thử mang đam mê từ nhỏ của mình vào những hình xăm. Tôi đã xăm nó tại Rio Tattoo cách hơn 1 năm rồi. Và giờ đây tôi cảm thấy tự hào về nó và cảm thấy tuyệt vời.

Nếu thực sự bạn chọn 1 hình xăm ý nghĩa, bạn không chỉ xem nó là động lực, là sự cố gắng, mà bạn có thực sự là 1 sức hút đối với người ngoài và nhất là những người có cùng xăm hình.

Hãy thử 1 lần xăm hình mà bạn yêu thích thử xem, đấy là cách nghĩ của tôi. Còn bạn thì sao ? Không ai là không thể xăm hình được cả.

...
  2. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Hahah chỉ cần xăm hình có ý nghĩa với mình! thì nó mãi đẹp dù cho ai có nói gì đi chăng nữa :v
    mình cũng xăm :v có người nói xấu, có người nói đẹp. Mình kệ, vì càng lúc mình càng thấy nó đẹp hơn thôi!
  3. kimkin295

kimkin295 Mới đăng kí

PA rẻ tiền.
  4. chuyensangw

chuyensangw Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn