Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bản sketch quái vật của mình hồi cấp 3!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi judash137, 24/10/13.

Lượt xem: 13,587

1. thanhtu2596

thanhtu2596 Banned

quá đẹp
  2. thanhtu2596

thanhtu2596 Banned

3. Jellopy

Jellopy Thành viên cấp 2

bạn tự tạo hình nhân vật à.. @@
    ác nhở >.<
  4. thanhtu2596

thanhtu2596 Banned

5. manhten

manhten Thành viên cấp 1

Bẩm sinh rồi. :(( Tuyệt quá bác ạ! :)
  6. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

7. bum90

bum90 Thành viên cấp 2

nếu ý tưởng là của bạn, ko sao chép ở đâu thì đáng khâm phục thật !!! nói thật , lúc mình xem ảnh thì nghĩ là bạn "căn ke" ở đâu sang ... :D :D :D
  8. judash137

judash137 Thành viên cấp 1

Có 1 sự trùng hợp khá là buồn cười thế này, đây là boss cuối của game Knight contract:
    và đây là sketch của mình:
    Việc gắn cánh ở mắt cá chân phải nói là rất hiếm gặp trong các thiết kế, và sketch của mình post lên Deviantart từ 28/11/ 2010 trước khi cái game kia ra mắt vào ngày 22/2/2011. Phải chăng là ý tưởng lớn gặp nhau?
  9. David Oless

David Oless Mới đăng kí

thời gian để hoàn thành 1 bức là bao lâu vậy bạn @@
  10. judash137

Mình vẽ từ hồi cấp 3, nên thường là vẽ vào buổi tối, và khi nào có hứng hoặc có ý tưởng hay về hình khối thì mới vẽ tiếp, còn không thì cứ để đấy. Hiện nay mình vẫn giữ 1 đống bản vẽ cũ mèm kiểu này nhưng chưa hoàn thành do bận rộn đi làm, không còn rong nhan nghĩ ý tưởng để vẽ như hồi cấp 3 nữa.
  11. Mon

Mon Thành viên cấp 1

hình như có mấy mẫu bác lấy ý tưởng từ truyện Berserk nhỉ?​
    mà công nhận bác vẽ đỉnh thật :O
  12. QuangX2

QuangX2 Thành viên cấp 1

Ai đú được với bác. Quá thích luôn :-bd
  13. Pegasuz.

Pegasuz. Mới đăng kí

bạn vẽ pro thế :D đi theo digital Art ngon quá
  14. mr.bran09

mr.bran09 Thành viên cấp 1

Bạn nên nộp đơn vào làm các công ty chuyên về Digital Art , rất hợp ^^ Cực kì đẹp , ấn tượng nhất tấm cuối .
  15. monkuro9x

monkuro9x Mới đăng kí

bạn có fb ko :)
  16. judash137

17. fink

fink Mới đăng kí

đẹp quá, like cho bạn cả 2 tay :-bd
  18. chipkaka94

chipkaka94 Mới đăng kí

đẹp vừa thôi người khác ghen tị :">
  19. chipkaka94

chipkaka94 Mới đăng kí

càng xem càng nể.. lớp mk cũng có 1 tên y như bác.. :)) sao trong đầu những người như bác lại có thể có những ý tưởng này được nhỉ :O có thể chia sẻ chút ít kinh nghiệm ban đầu được không vì mk rất thích thể loại này ;)
  20. judash137

Đơn giản lắm, thất tình, giận dữ, sung sướng,... những lúc mà cảm xúc trong người không thể xả ra chẳng hạn thì bạn hãy đem nó trút hết vào tranh vẽ và bạn sẽ thấy kết quả khác hẳn với lúc bạn vẽ bình thường.

Ủng hộ diễn đàn