Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các cao nhân giúp mình với ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ms Ri, 6/11/12.

Lượt xem: 10,790

1. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Đó mà là rác hả, bạn muốn có 1 tấm hình background chỉ có 1 màu và ko có 1 thứ gì sau lưng bạn chăng, những thứ thân thiện với bạn hàng ngày mà bạn kêu là rác linh tinh dc sao. Xin lỗi phải nói những điều vừa rồi, mình ko thể giúp vì tay nghề mình cũng chẳng cao, ở đây có nhiều pro nên bạn có thể nhờ họ.
    chivx thích bài viết này
  2. Ms Ri

Ms Ri Thành viên cấp 1

gì mà nghe nặng nề vậy bạn? :O
    Ý mình là những thứ đó nó cứ lộn xộn trong hình, chứ có vấn đề gì đâu mà bạn quan trọng hóa lên dạ :D:D:D ?
    Và, Còn nữa là
    Mình chỉ là ko thích những thứ linh tinh, lộn xộn đó, chứ mình ko có ý : chỉ thích background 1 màu và ko thứ gì? 2 điều này hoàn toàn ko liên quan đến nhau.
    Rác trong hình ko hẳn là những thứ xấu xí, vứt đi như ngoài đời
    Mình cũng xin lỗi vì fải nói với bạn như thế
    nhưng sống ở đời nhìn và nghe lạc quan lên bạn à :D , đừng nghe ngta nói rồi cố gắng nghĩ theo hướng tiêu cực ;)).
    mình đăng topic này là nhờ nhiều người. ai giúp mình thì mình cảm ơn nhiều lắm. tks bạn đã quan tâm.
  3. evyl spirits

evyl spirits Thành viên cấp 2

uh, nhìn ảo thật. tại lúc trưa hơi buồn ngủ, vẫn còn flie psd nên lúc nào mình có thể sửa lại hoặc là mới hoàn toàn..:x
    Ms Ri thích bài viết này
  4. Ms Ri

Ms Ri Thành viên cấp 1

vậy nếu được, khi nào rảnh chỉnh lại giúp mình nhé. mình cảm ơn nhiều lắm :x
  5. Nix_Photography

Nix_Photography Thành viên cấp 2

Trả bạn đúng hẹn nhé! ^^
  6. Tèo

Tèo Thành viên cấp 2

Phẫu thuật thẩm mỹ - Blend
    Chứ cả cái Bg ấm cúng thế này cơ mà :x
    hieutu, Ms RiLe Dang thích bài viết này.
  7. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

Thảm họa add text rồi bạn ơi [​IMG]
    Ms Ri, Le DangIvan Huỳnh thích bài viết này.
  8. RainyWarrior

Ms Ri, Liebestraum, y_men997 người khác thích bài viết này.
  9. Two

Two Thành viên cấp 3

công nhận soi tốt :))
    icon khiêu khích, đểu gê gớm :)) thêm đoạn sexy lady eee đi bác :))
    Ms Ri thích bài viết này
  10. RainyWarrior

eh eh eh eh..... sexy lady[​IMG]

nàng đưa ảnh đây ta thêm cho[​IMG]
    Ms Ri thích bài viết này
  11. Two

Two Thành viên cấp 3

ếy. Đoạn tập thể dục ấy :">
    Ms Ri thích bài viết này
  12. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Bạn Ri đc lên TV rồi :v :v
    Ms Ri thích bài viết này
  13. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

font gì đây bạn?? :)
  14. vuhuuthem

vuhuuthem Thành viên cấp 1

cái này đơn giản mà photoshop tí là song :D
    Ms Ri thích bài viết này
  15. Tran Duy Pts

Tran Duy Pts Mới đăng kí

giong như đang troll ảnh của bạn ấy quá !
    Ms Ri thích bài viết này
  16. Lan Lẳng Lơ

Lan Lẳng Lơ Thành viên cấp 1

Các thánh ở đây đổ từ VOZ hết hay sao ấy. Nhờ vả mà có gái xinh là nhiệt tình hết độ luôn =))
    Ms Ri thích bài viết này
  17. RainyWarrior

vietcuong_910Ms Ri thích bài viết này.
  18. virustdt

virustdt Thành viên cấp 1

uầy, nghe đâu vozer gay hết mà, vậy vô đây chứng minh chuẩn men hay sao chứ hả? [chỉ là nghe đồn thôi nha e sợ gạch các thím ấy lắm]
    Ms Ri thích bài viết này
  19. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Mình ko nghe ai nói cả, mình thấy chính bạn nói. Và bạn nói nó là rác thì nó sẽ là rác. Mình là con ng` rất lạc quan và mình tôn trọng những gì mình đang có, có lẽ ko bao giờ mình vứt bỏ những thứ hàng ngày gắn bó bên mình chỉ vì 1 tấm hình và gọi nó là rác cả. Nó ko hề rác tấm hình bạn à, đối với 1 bức ảnh, chỉ là 1 cái cây hay ngọn cỏ, đôi khi chỉ là 1 cái đường ống nước han rỉ họ vẫn chụp và vẫn để trong bức hình. Mỗi thứ nó mang 1 cái sắc thái và 1 góc nhìn riêng cho bức ảnh, bạn chưa hiểu rõ về nó thì cũng nên tôn trọng nó 1 xíu.
    Mình ko quan trọng hóa vấn đề như bạn nghĩ vậy đâu, chỉ đơn giản bạn chưa nhìn ra cái mặt tích cực của 1 cuộc sống lạc quan như bạn vừa nói. Có lẽ 1 pro nào đó mà nghe những lời bạn nói như vậy với họ ngay từ đầu thì sẽ chẳng còn bức hình nào cho bạn cả, mình nói đến đây thôi, mong bạn hiểu dc cái giá trị của những đồ vật của mình, biết trân trọng bức hình của bạn chứ ko phải là trân trọng cái tôi của bạn để rồi ng` khác đánh giá ko tốt về con ng` và tư tưởng của bạn. Thân.
  20. y_men99

y_men99 Mới đăng kí

Của mình đây :D

Ms Ri thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn