Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các cao nhân sửa tấm này theo style hàn quốc giùm mình với !!! Blend lại or add text chữ hàn quốc ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Hieu Kun, 19/3/13.

Lượt xem: 4,597

1. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

người ta nhờ đàng hoàng là thứ 1, ảnh không phải là chụp vớ vẩn hay tự sướng là 2, chất lượng ảnh cũng tốt không bị vỡ hình và cũng có thể nói mang tính nghệ thuật thẩm mỹ ở trong đó nữa là 3. Riêng 3 điều kiện trên là đủ để bức ảnh không đáng bị troll rồi, hãy troll những gì đáng troll và nếu bạn đủ trình để troll người khác.
    thủy ođiHieu Kun thích bài viết này.
  2. Phạm Hưng

Phạm Hưng Thành viên cấp 2

Thế nào ms là đủ trình? 2 pic troll trên kia là chưa đủ trình à? còn tôi thỳ chả troll ai nhưng vẫn ủng hộ những ai troll 1 cách hài hước. Tự dưng lập nick vào nhờ vả người ta. Người ta không thich giúp thì người ta troll. Còn người không thich troll, ví dụ như bạn, thì bạn giúp đi :-j hoặc không giúp thì bạn có quyền phớt lơ topic này đi mà. Cứ ném đá hội nghị thế :-"
    Khánh lacoste thích bài viết này
  3. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Không đọc comt mình ở trên à, mình không anti troll, bản thân mình cũng troll người ta rồi troll gì cho đáng troll thôi, bảo đảm nếu chủ thớt là 1 hotgirl chụp hình đem lên nhờ vả thế nào cũng 1 đống người vào giúp đỡ, còn việc lập nick nhờ vả thì dĩ nhiên ai chả ghét, nhưng ít ra người ta cũng nhờ vả đàng hoàng vs tấm hình cũng đâu phải kém chất lượng đâu, như mình đã nói từ đầu troll gì cho đáng để troll.
    vantd123ldHieu Kun thích bài viết này.
  4. Phạm Hưng

Phạm Hưng Thành viên cấp 2

Thì đáng hay không đáng cũng tùy thuộc vào quan điểm của mỗi người chứ. Bản thân tớ, trc giờ anti kpop và những trò lố liên quan đến kpop, nên vào thấy chủ topic mặc dù chả biết chữ Hàn nào cũng đòi bằng được phải có text Hàn mới vừa ý, biết đâu những người troll cũng là vì không thich, vì thấy như thế đáng troll thì mới troll.
    Nói chung là mỗi người một suy nghĩ bạn ạ :) ai thích gì cứ làm thôi, đừng để đến mức war loạn xì ngậu lên là đc =)) vui 1 chút cũng tốt mà
  5. hanylee

hanylee Thành viên cấp 1

Đây là cái bác cần: (nhờ đứa bạn nó dịch ra Tiếng Hàn ko biết đúng ko nữa 8-})
    Khuyến mãi thêm : \:D/
  6. Hieu Kun

Hieu Kun Banned

Hihihi , có gì đâu mà các bạn cãi nhau chứ , vui vẻ cả mà , tks bạn hany lee đã giúp nha :P :P
  7. Hieu Kun

Hieu Kun Banned

Cuồng ??? đây là hình mình ... và mình muốn nó có phong cách khác 1 xíu , đâu phải cứ chữ Hàn quốc là cuồng đâu bạn :)
  8. Hieu Kun

Hieu Kun Banned

Tks bạn nha :P , tấm dưới chữ gì vậy bạn ?? À có cái text nào nhìn ngay thẳng và sáng sáng xíu hok :P
  9. hanylee

hanylee Thành viên cấp 1

Cái nghãi text thì bác tự tìm mới thú vị ~ Còn cái zụ ngay thẳng thì chắc nếu ngay thẳng quá font xấu lắm (gia tài có 4 cái font :P)
  10. Hieu Kun

Hieu Kun Banned

Ừ nè , tại máy mình cũng ko có font chữ Hàn quốc nên mới nhờ vãi đó chứ :( .. vả lại cũng ko bik nghĩa tiếng hàn , hêhhe :P
  11. Nghiêm Saker

Nghiêm Saker Thành viên cấp 1

Troll Bá Đạo Ghê ;))
    sao ai cũng thích ghép chữ Hàn Vào
    Chữ Việt Nam Cũng Đc Mà :)
    Hieu KunKhánh lacoste thích bài viết này.
  12. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Hieu Kun thích bài viết này
  13. nguyenthanhdai

nguyenthanhdai Thành viên cấp 1

nghe đồn là bác có đóng phim phải ko :))[​IMG]
    Hieu KunKhánh lacoste thích bài viết này.
  14. Hieu Kun

Hieu Kun Banned

15. Hieu Kun

Hieu Kun Banned

Wowww ... ý tưởng cũng hay đó ... :x :x ... bạn làm giùm mình sang tông trắng hết được không ? cho đủ 1 cặp đen trắng luôngg ^^
  16. Hieu Kun

Hieu Kun Banned

Uppppppppppppppppp
  17. Nghiêm Saker

Nghiêm Saker Thành viên cấp 1

quá đẹp lun ^^
  18. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

hok bik tiếng Hàn mà ghi làm gì, có ghi bậy lên ai bik dc ;))
  19. TranDao

TranDao Thành viên cấp 1

niềm vui nối tiếp niềm vui thôi mà :D;;)
  20. Hieu Kun

Hieu Kun Banned

Ai chuyển Black Angel này thành White Angel được ko ^^

Ủng hộ diễn đàn