Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các Chế mất niềm tin chưa ....^___^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nhatha, 6/10/16.

Lượt xem: 11,227

1. nhatha Thành viên cấp 3

Cũng day rứt lương tâm lắm nhưng quan trọng là Khách bảo Thật & Giống như ở ngoài là được rồi ...8-}

...
    haitran2302, K.Trang, Phạm Hữu Dư3 người khác thích bài viết này.
  2. Nguyễn Huỳnh Hoa

Nguyễn Huỳnh Hoa Mới đăng kí

Thật là dã man, nhờ vào chú, cô dâu đã được phẫu thuật thẩm mỹ mà không cần đụng đến dao kéo, cơ mà... phẫu thuật gọt mặt, gọt vai, gọt tay quá đà nên gọt luôn cả cái váy của cô dâu =))

songngu2014, hoandsgnhatha thích bài viết này.
  3. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) mình rất thích làm ảnh kiểu lừa tình này
    Còn kỹ thuật gọt eo này share cho new bie nào chưa biết , chẳng cần dùng liqify mất time , cắt Bg ra rồi phang vào vòng eo hẹp khi không thể dùng liqify bóp đc :) đơn giản nhưng trông rất thật M4vDFe7.jpg
    nhathahip lun thích bài viết này.
  5. drax

drax Thành viên cấp 4

m hiểu, cảm giác ức chế này trải qua quá nhiều lần rồi. giờ cứ phải nhìn người thật, chứ ảnh trên mạng thì không tin nổi.
    nhatha thích bài viết này
  6. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

liquify mà fang hoy hjhj
  7. hip lun

hip lun Thành viên cấp 1

Hạn hán lời ...vi diệu=))
  8. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

hình như bạn chỉ để tâm đến 1 vấn đề mà mình làm ra đc mà mải miết tự hào về nó mà k để ý tới những cái khác
    ví dụ như cách lên màu của bạn
    bạn cắt xén
    và cả bóp cho cái đàn nó cũng vênh luôn
    và điều bạn k để ý là cái váy nó bị cháy đi :)
  9. cu7inh

cu7inh Mới đăng kí

hehee
  10. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

cásấu Cám ơn bạn đã góp ý :)) trình mình vẫn còn non và xanh lắm !
    - Mình chưa bao giờ tự hào , ngược lại như mình đã nói , mình còn cảm thấy day rứt và xấu hổ về những TP kiểu này , 1 ngày mình làm hàng 100 file dạng thế này , Có 1 số khách, mình gọi là " mì ăn liền " , " sống ảo " . Họ là khách , họ muốn gì chả được . Còn làm theo ý mình có nghĩa là " nghệ thuật " . Thì đúng là phải " cạp đất mà ăn " bạn ạ ...:))
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/10/16
    drax thích bài viết này
  11. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Ko phải non xanh, mà là hơi ẩu bạn ạ, ko đến nơi đến chốn :|
    Con kiểu khách thik thì chiều, bt thôi >:)
  12. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

sao lại cạp đất mà ăn :) bạn có năng khiếu thì bạn sẽ tiếp xúc vs người cần cái năng khiếu đấy
    yêu cầu chất lượng cao đồng nghĩa với lượng khách của bạn cũng sẽ thay đổi
    tôi giám chắc điều đó
  13. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

Trừ khi bạn đi làm thuê cho người ta :))
  14. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

cásấu Yes sir Bạn đoán đúng rồi...:)) Mình là người làm thuê cho khách mà ...lượng khách thì cũng tàm tạm rồi cám ơn bạn nhé ..hi vọng được học hỏi Bạn nhiều hơn ;)

Ủng hộ diễn đàn