Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các Pro nhận xét giúp em cái ạ..!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nilo, 11/12/12.

Lượt xem: 1,985

1. Nilo Thành viên cấp 2

Mod chính là e và e đã cố hết sức ạ ;;):">

...
  2. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

:"> cách đây 2 năm mình làm ảnh cũng hay ra màu này. Style bụi bặm như này thì text mềm mại không hợp bạn ạ
    Nilo thích bài viết này
  3. Wolf

Wolf Thành viên cấp 2

kg pro kg nhận xét..đi ra
  4. Nilo

Nilo Thành viên cấp 2

hì hì,. thank bạn:)
  5. tranphu93

tranphu93 Banned

Bạn nên tạo dáng " Đang bước đi " hoặc là ngồi
    Chứ tư thế gượng gạo quá, nhất là phần chân.
    Đầu nhìn về phía trước hợp hơn .
    Gốc chụp tương đối rồi , nhưng hình như đoạn đường ray đầu bạn " bẻ " hơi quá tay. Nhìn hơi " gượng ".
    Mình nghĩ Lonely thì nên để tối hơn nữa, màu hơi tươi :)
    PM : Đó là ngu kiến của mình
    Nilo thích bài viết này
  6. chionekochan

chionekochan Thành viên cấp 2

mình ko cóa phải pro ; ; cơ mah mình thấy cái chữ ko hợp ; ; bạn chọn font bụi bặm và chỉnh màu tối hơn chút thì tốt hơn :D góc chụp và blend khá ổn...cơ mah ko hỉu sao mình nhìn nó cứ làm sao ấy...kì kì...(chắc tại mình ứ phải pro :( )
    Nilo thích bài viết này
  7. Nilo

Nilo Thành viên cấp 2

Thank các bác nhiều ạ.. chụp ảnh thì e khá chuyên mặc dù chưa có những con máy ưng ý ( hoàn cảnh lắm :)) ) .. còn PTS thì e còn phải hỏi các bác nhiều :0
  8. Trần Đức Hữu

Trần Đức Hữu Thành viên cấp 1

Màu chữ không ổn lắm theo như mắt mình nhìn... hì
  9. Tường Rêu

Tường Rêu Thành viên cấp 1

Chính xác, text ko hợp với ảnh

Ủng hộ diễn đàn