Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các thành viên trên diễn đàn có ai quan tâm đến thiết kế web không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 18/8/12.

?

Bạn có thích vọc web không?

1. 34 vote(s)
    85.0%
  2. Không

6 vote(s)
    15.0%

Lượt xem: 5,061

1. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

laptop mình làm việc win bản wuyền, SQL Server 2005 bản wuyền, open office và code bằng notepad++ nè bạn (masterpage có sẵn)

còn bợn thì sao, đc cái j bản wuyền?

hết xoắn chứ? ;)

trong khu source code có full web service 1 project ASP đó bạn :-?

ASP là đơn giản rùi đó bợn :)), chứ mình đang thử sức làm project vừa PHP vừa JSP đây 8-}

fải nói là ngu người
  2. thanh_rossi

thanh_rossi Thành viên cấp 2

Tất cả trong máy hiện giờ đều open soure
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

mình liệt kê hơi bị chi tiết đó bợn :">

và mình làm ASP chả có cần bất cứ cái j thuộc Microsoft cả (ko tính server nó cài j nhé, chỉ viết rùi send lên server debug)

:-<
  4. m.c.f.c

m.c.f.c Mới đăng kí

Anh ơi, anh mở lớp dạy mọi ng đi, em đăng kí luôn 1 suất :D
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mình chỉ biết những kiểu cơ bản thôi vì chưa từng học qua trường lớp! Còn rất gà nhiều thứ, tuy nhiên sắp tới sẽ có những bài hướng dẫn cơ bản cho những ai muốn sở hữu 1 trang web của chính mình tạo ra :)
    manhcuong0993, sadboyictuAnonymous thích bài viết này.
  6. Diệu Linh

Diệu Linh Thành viên cấp 1

7. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Không đủ sức kham hết nhưng vẫn đang khá quan tâm đến wordpress :).
  8. Phạm Hữu Dư

Sau này sẽ có nhiều bài về Wordpress cho ae tham khảo :DViệt Designer đang dùng wordpress mà!
    SilverRow1988 thích bài viết này
  9. Phạm Hữu Dư

10. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Cứ bình tĩnh anh, đừng "cố quá", a chưa share kinh nghiệm cho đàn e mà =))
  11. Con Lại Thánh

Con Lại Thánh Thành viên cấp 1

Trc đây có mê, làm 1 số trang..toàn lên freecodevn down code rồi thêm mắm muối vào ^^. Giờ chuyển hướng qua đồ họa rồi thấy thiết kế style cho web cũng Ok, lúc trc toàn code :))
  12. pitlamgi

pitlamgi Banned

Học từ mạng , từ bạn bè , từ những nơi ta có thể học :D Còn học CĐ với ĐH cũng chỉ là để lấy bằng thôi bạn ạ :D . CÁi này nằm trong khoa CNTT của các trường và nghành là Lập trình(wed). VÀ có rất là nhiều ngôn ngữ để có thể tạo nên 1 trang wed như là : html, php, asp,java, ... nói chung là nhiều lắm bạn ạ. Nghe bạn nói là đam mê mà bạn không thử tìm hiểu kĩ xem ?
    Dung Jin thích bài viết này
  13. Lê Tuấn Vũ

Lê Tuấn Vũ Mới đăng kí

Mình đang mò mẫm joomla,có ai muốn giao lưu,học hỏi thì add nick skype : kiemsitocno nha :D
  14. King Monkey

King Monkey Mới đăng kí

Ko có ai nghiên cứu Drupal à?
  15. Phạm Hữu Dư

Mình cũng đang thử làm nó đây! Công nhận lằng nhằng phết #:-s

Nghe nói thằng này SEO thì No.1, nhưng cũng khá khó khăn, chưa đụng vào nó bao h :D
  16. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

Liên quan đến code thì cái gì mới học chẳng lằng nhằng, quan trọng là phải có đam mê và thích thú tìm hiểu nó không thì gặp phải vấn đề khó là y rằng nản toàn tập ngay. Nếu có người cùng học tập, nghiên cứu cùng thì càng tốt vì có gì có thể share và giúp đỡ nhau lun :D. Mình có đứa bạn cùng lớp code rất khá :C, C++, php,...vừa rùi còn được giải nhì Olympic toàn quốc khối chuyên tin, còn mình thì trình độ vẫn đang ở mức như là mới bắt đầu làm quen vs code ý :((
  17. Người tình của gió

Người tình của gió Thành viên cấp 2

ai nhận dạy mình cái môn này từ A -> Z không ???
  18. phucpho12a

phucpho12a Thành viên cấp 1

Thiết kế web và design luôn đi đôi với nhau mà, hồi đầu có nghịch blog của yahoo và tập PTS từ đấy để design themes, sau rồi chuyển sang blogspot nghịch :D
  19. manhcuong0993

manhcuong0993 Thành viên cấp 1

Mình nghĩ nên phất triển box thiết kế web phát triển theo hướng từ A đến Z như bên photoshop ấy:)

Ủng hộ diễn đàn