Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các trang web pdf magazines free có thể download được?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Voii Rừng, 27/10/15.

Lượt xem: 2,121

1. Voii Rừng Thành viên cấp 1

Chào mọi người, e đang làm bài tập mà kiếm các trang web có tạp chí tiếng anh file pdf ( pdf magazines ) để down về mà e chỉ down được có 1 file còn lại e down ko được? mặc dù e đã đăng kí có tính phí ( 1 web ) và đăng kí free ( 3,4 trang web ) nhưng vẫn bó tay ? =="

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Có rất nhiều cách gọi là "hok dc cũng phải dc", bạn đưa link trang wep lên đây đi, rồi mới nói tiếp !
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/10/15
  3. Voii Rừng

Voii Rừng Thành viên cấp 1

4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Link 2 không lấy được vì là hàng bản quyển chỉ cho read online,3 host còn lại nó cho free hết. Có gì đâu mà không lấy được
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Muốn hướng dẫn lấy thì inbox team cho mình, mình team sang demo cho. Muốn lấy bao nhiêu chẳng được.
  6. Voii Rừng

Voii Rừng Thành viên cấp 1

Sr bạn SwingsOnlyone mình kiếm ko kĩ nên hỏi tùm lum, mình down được rồi
    Cám ơn bạn >:D<:3

Ủng hộ diễn đàn