Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các yêu cầu nhờ blend ảnh sẽ post vào đây, ko lập topic mới!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 19/2/13.

Lượt xem: 392,645

1. john

john Banned

em làm đc thế này thôi .
  2. john

john Banned

bác ơi cho e xin cái action màu thứ 2 đc ko ? đang mún designer album áo dào tân thời theo màu đó . xả xuống trắng đen 1 xíu nữa là ok luôn
  3. Sâm Trần

Sâm Trần Thành viên cấp 2

có chính chủ k vậy bác :v ủng hộ 1 pic cho có khi thế :v[​IMG]
    john thích bài viết này
  4. Kim Hoang

Kim Hoang Thành viên cấp 1

goi ban gi do
  5. Tran Quang

Tran Quang Mới đăng kí

6. quang.s0ny

quang.s0ny Mới đăng kí

ai bờ lên cho em 2 tấm này với! hậu cảnh cho mờ ...hehe thêm chử" Trần Xuân Quang" Sony Make.believe" .thanks anh em trc
  7. Jaeki

Jaeki Thành viên cấp 1

blend giùm thớt 1 tấm ^^

8. hacchi

hacchi Thành viên cấp 1

nghịch ngợm thử tí :D, mong bạn ko chê .:D

BeoNgan thích bài viết này
  9. vantd123ld

vantd123ld Thành viên cấp 1

BeoNgan thích bài viết này
  10. Dâu Tây

Dâu Tây Mới đăng kí

cảm ơn các bạn và mọi người nhiều lắm, đây là nick của mình chứ không phải của Fan hay Mod mình dc giới thiệu site này từ nhóm bạn bên cty New Gen Enteraiment ... cảm ơn cả nhà nhiều nhắm hiiii
    kencantho thích bài viết này
  11. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Vậy rốt cuộc bạn có phải KTQ ko...
  12. Dâu Tây

Dâu Tây Mới đăng kí

tin hay hok thì tùy mọi người hay không thôi. vì thời đại này mạo nhiều lắm. nên có nói cũng không ai tin vì vậy cứ để tự nhiên nhé :)
  13. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Pro ở đây nhiều lắm...nhưng phần lớn ẩn cư rồi...ở đây toàn những bạn tập tành vào giúp đở cũng xem như thực hành kiến thức...nên sẽ ko có những tác phẩm đẹp thực sự đâu và nếu bạn có up ảnh lên thì hình chất lượng cao sẽ dễ xử lý hơn...

welcome
  14. john

john Banned

thiệt hả chị ?
  15. only_you_0811

only_you_0811 Mới đăng kí

các anh chị giúp e với ạ,,đi chơi với anh trai, có ảnh chụp đôi thì lại chả ra sao cả :((,anh chị xem có ghép mặt được cho anh ý mở mắt được ko ạ,,,em cảm ơn nhiều nhiều
    [​IMG][​IMG]
  16. kencantho

kencantho Thành viên cấp 1

Bào dow mấy bộ Action trong http://vietdesigner.net/category/download/photoshop/action-photoshop/ này nè. Hôm qua chạy thử nghiệm thôi không nhớ tên action đó là gì :D. Sry nhé bạn :v :v
  17. john

john Banned

18. kencantho

kencantho Thành viên cấp 1

Chỉnh thử lấy mắt của hình kia ghép qua. Trông cứ như chị nuôi dắt thằng tự kỷ =)). Để chút rảnh tôi làm lại hình khác nhé :-bd
    bboyhpro thích bài viết này
  19. harikull

harikull Thành viên cấp 2

Chất lượng ảnh thấp quá bạn ak
  20. quang.s0ny

quang.s0ny Mới đăng kí

uppppppppppppppppppppppp

Ủng hộ diễn đàn