Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các yêu cầu nhờ vẽ chibi sẽ post vào đây, ko lập topic mới!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 19/2/13.

Lượt xem: 135,917

1. sunflowerheaven4171

sunflowerheaven4171 Mới đăng kí

Chào mọi người, mình là thành viên mới. Thực ra là mới đăng ký nhưng mình theo dõi diễn đàn cũng lâu lâu qua mấy đường dẫn từ facebook. Mình hay xem các topic về vẽ Chibi, cũng nhiều lần muốn được các bạn vẽ thử giúp nhưng ngại quá, đến hôm nay mới đánh liều thử nhờ vả 1 lần xem. Mình muốn bạn nào vẽ giúp mình bức hình bên trên để tạo chút bất ngờ nho nhỏ tặng bạn trai mình hiện đang du học. Nếu bạn thấy thích và có cảm hứng với bức hình này, cũng như hiểu tâm ý của mình thì giúp mình với nhé. Vì mình không biết ai trên diễn đàn nên không nhờ đích danh được. Nếu được nhận mà chất lượng ảnh chưa đạt yêu cầu, mình có thể gửi cho bạn nào vẽ qua email. Mong các bạn thông cảm. Mình cảm ơn rất nhiều :)
    TONE.Rs, thuynganquannguyente thích bài viết này.
  2. Duyên Mỹ

Duyên Mỹ Mới đăng kí

huyzlee thích bài viết này
  3. huyzlee

huyzlee Mới đăng kí

Thank bạn nhé :D có gì cho qua mail của mình huyzlee21@gmail.com cảm ơn nhìu...
  4. hitqualieu

hitqualieu Thành viên cấp 2

vậy mới cần tính toán đến việc cân đối khi tặng xèng. Tặng bao nhiêu là hợp lý?
    Giả sử cần 20 xèng để nhờ vả. Mình nghĩ một người lười chỉ biết nhờ vả cũng không đủ chăm chỉ để lập ra 2 cái nick, comment 20 cái rồi like 20 cái đâu, còn .... nếu mà có người đó thật ý thì..... :( Gọi công an kinh tế ra cho nó ra đảo tiêu xèng một mình luôn chứ còn gì nữa
    SunnyBoyPảo Pảo thích bài viết này.
  5. hitqualieu

hitqualieu Thành viên cấp 2

tùy bạn thôi, reg 10 cái thôi tớ cũng nể bạn rồi :D. Với bạn cũng sẽ mất công comment để like, tài khoản sẽ phân tán cho 50 nick chứ đâu có gộp làm 1. Làm giàu cũng không dễ lắm
  6. Suso

Suso Thành viên cấp 2

Ấy đừng bác ơi ^^
    nguyente thích bài viết này
  7. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ôi mình sắp giàu to rồi :x
  8. Suso

Suso Thành viên cấp 2

Bác nào rảnh vẽ hộ em gái mình pic này với ạ :P.
  9. yen30486

yen30486 Mới đăng kí

Vẽ giúp tớ cái hình này nhé! Hi,vì vợ đeo kính trắng và chồng kính đen nên nhờ bạn giúp cho cặp kính vào nữa thì oki. Hihi, cảm ơn nhiều nhiều :)
  10. Suso

Suso Thành viên cấp 2

Up hình hộ bác [​IMG]
  11. No.13

No.13 Thành viên cấp 2

Mở hàng cho bác này :))
    ThànhGunner, diepltn, nguyenphu.pn14 người khác thích bài viết này.
  12. nguyente

nguyente Thành viên cấp 2

nụ hôn thật táo bạo, và cug đầy cảm hứng :D
    Gc.blue, sunflowerheaven4171Suso thích bài viết này.
  13. KaKaVip

KaKaVip Thành viên cấp 2

Like điên đảo luôn @@
    Hoàng Đức ĐệKai Lad thích bài viết này.
  14. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Giúp em 1 tấm với các thím ơi :">

15. nguyente

nguyente Thành viên cấp 2

nét gọn và sạch quá :D, đẹp, có mỗi cái tay nó kẹp giữa 2 cái đùi nhìn kì kì bác ợ :D
    Kai Lad thích bài viết này
  16. Linh Dang

Linh Dang Thành viên cấp 2

:) Mình lập 50 cái nick. Và mình like ngay cái cmt của nick chính, like bất cứ cmt nào của nick chính. Thậm chí mình có vài cái ảnh, mình post bài vớ vẩn rồi đùng 50 nick đó like từng cái cmt, từng cái post. Phần mềm auto lập nick giờ ko phải hiếm. Đó là lí do vì sao một số forum chưa nghĩ đến việc này nên đã sập.
  17. Con gà của thế kỉ

Con gà của thế kỉ Thành viên cấp 2

Chú làm cháu giật mình x_x 8-}=))
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  18. NgôTiểuPhàm

NgôTiểuPhàm Mới đăng kí

Giúp mình nhóe :D
  19. dương vũ

dương vũ Mới đăng kí

Giúp mình 1 tấm với, mình sẽ xếp hàng đúng thứ tự hông tranh của các bạn đặt trước :)
    mà chỉ cẫn vẽ nét thôi hông có cần tô màu
  20. Nguyễn Duy Khải

Nguyễn Duy Khải Thành viên cấp 1

Nhờ các bạn vẽ nét giúp mình 2 pic này nhé, không cần tô màu đâu. tks.

Ủng hộ diễn đàn