Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách cài corel draw x7

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi bludra, 21/3/18.

Lượt xem: 5,364

1. bludra Banned

Mình đã cai corel draw thành công theo 1 số hướng dẫn trên mạng. Nhưng dạo này nó phát hiện illegal nên k save đc. Mình đã tắt chế độ update theo các hướng dẫn trên mạng, file host, ngắt mạng. Nhưng đg k hiểu do phần mêm j mà tự dưng nó update key ( mình dùng kas nên có tường lửa giống kis). Bạn nào có cách giúp mình để sửa, k mất công cài lại. Thank các bạn trước;););)

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@bludra : Corel chỉ có dùng key, hễ key bị lộ, là hết đường sửa, vì hok ai làm Cracked theo kiểu của thay thế file, hay patch, nên bạn phải bỏ Corel version này, chọn Corel X vesion khác, thử, chứ hok thể nói là hok muốn gỡ bỏ X7, hok muốn cài lại, cho dù bạn chịu cài lại đi nữa, thì cũng hok sài dc x7 dc nữa đâu. mà bạn giữ X7 làm gì, hết phim X7 nhé, gỡ bỏ đê !
  3. NTdep

NTdep Mới đăng kí

Bạn tìm bộ corel không cần phải cài đặt ấy. Mình thấy chạy nhẹ và đỡ phiền toái. Trên mạng có đó.
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. bludra

bludra Banned

thank các bạn.
    tranvan.muon : nếu mình dùng key khác thì có ảnh hưởng đến X7 k. ngoài X7 có thể đùng cái nào

NTdep : dung fbản portable hả bạn
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@bludra : Bi giờ, âm mưu sài chùa, đã bại lộ rùi, hok sài key khác dc nữa, chỉ có sài theo # trên kia đã chỉ đó đó, mình hok cần nói lại nữa nhé, mình hok có nhắc lại câu sài portable nhé, bạn tự biết phải làm theo # trên kia, nhớ gỡ bỏ X7, trước, hok bị lây làm hư portable. he he ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/3/18
  6. TKsingle

TKsingle Thành viên cấp 1

Vẫn cứ là thấy x7 dùng hay nhất, cơ mà bị hỏng key rồi, mỗi lần cài lại chỉ dùng đc 1 lần là lại tịt.
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn