Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách chỉnh render bằng vga

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi vunqvtvn, 23/8/16.

Lượt xem: 2,542

1. vunqvtvn Mới đăng kí

Có ai biết cách chỉnh qua render bằng vga ko ạh, em có xem bài tải file CUDA về mà làm ko được hình như card em nó k support
    VGA: GTX 960M

Và em cài bên ổ D, nhưng copy qua ổ C để chạy thử thì nó ko dc, ko biết có phải cài lại hoàn toàn k ạh

...
  2. vuquoc1993

vuquoc1993 Banned

bác phải lên gg tìm hiểu xem dòng card của bác có hỗ trợ không? Nhưng theo mình nhớ card của bác có hỗ trợ mà. còn cuda thì cần gì cài đâu, bác copy vào ổ C rồi chạy quyền admin là dc mà
    vunqvtvn thích bài viết này
  3. vunqvtvn

vunqvtvn Mới đăng kí

Cho em hỏi thêm là lúc đầu render ra 1 video bằng premiere bình thường(lúc này cài ổ D)
    Sau đó cài lại máy, cài adobe ổ C, xong render ra(video cũ) thì màu nó bị chõi hơn bt, kiểu sáng hơn vs lệch màu so với bt. các bác giúp em phát
  4. vunqvtvn

vunqvtvn Mới đăng kí

Ai giúp em với

Ủng hộ diễn đàn