Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách chỉnh warp trong file photoshop download về

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi shinichixm, 26/11/14.

Lượt xem: 2,032

1. shinichixm Mới đăng kí

Chào các anh chị! Em có tải 1 file photoshop trên trang web về
    Link bên dưới:
    graphicburger.com/wp-content/uploads/downloads/2013/09/Painted-Wood-Logo-Mock-Up.zip
    Nhưng khi tải về thì chữ nó nghiên sang 1 bên. Em không biết cách nào chỉnh cho chữ nó thẳng được. Chỉ nhấn double vào layer để sửa chữ thôi.
    Mong nhận được sự giúp đỡ của anh chị.
    Chân thành cám ơn.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mockup? Nó được làm như vậy rồi thì cứ làm theo thôi, chỉnh sửa lại làm gì cho xấu?
    Hà Bơ thích bài viết này
  3. shinichixm

shinichixm Mới đăng kí

Tại vì mình muốn chỉnh sửa cho phù hợp với tấm ảnh. Bạn có cách nào chỉnh đc ko
  4. Mít tơ Phan

Mít tơ Phan Thành viên cấp 1

báo lỗi 403
  5. Mít tơ Phan

Mít tơ Phan Thành viên cấp 1

Bạn chọn cái layer mà muốn làm thẳng nó rồi ấn crtl+T nhập vào H hoặc V, H là sô nghiêng theo chiều ngang, còn V là sô nghiêng theo chiều dọc!

Ủng hộ diễn đàn