Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách chuyển tiền từ freelancer

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi freelancerviet, 25/11/15.

Lượt xem: 4,752

1. freelancerviet Mới đăng kí

Xin chào cả nhà vì mình là thành viên mới nên có gì đăng sai xin bỏ qua cho mình.vì mình tìm không ra mục nào phù hợp hơn mục này nên phải đăng lên đây.
    Số là mình vừa mới chơi freelancer được vài tháng nhưng chưa kiêm được đồng nào hết,nhưng mình vẩn kiên trì theo đuổi vì vậy mà mình đã mở thẻ ATM visa debit của ACB
    nhưng mình không biết cách chiển tền về tài khoản này như thế nào để mình có thể rút tiền qua cây ATM được ạ.
    mình có vào mục phương thúc thanh toán trên freelancer thì thấy có 3 mục thế này.
    mình đang thắc mắc là mình nên chọn mục nào để đăng ký thẻ nhận tiền ạ.vì mình biết nếu làm qua paypal thì mình sẻ mất 1usd và 60k chuyển lại vào thẻ visa debit nữa.nhưng nếu mình đăng ký trực tiếp bằng thẻ visa debit mình mới làm luôn có được ko mọi người khỏi phải qua trung gian paypal.ai biết chỉ giúp mình với.
    cảm ơn nhiều ạ.

...
    Lê Tùng Thiện thích bài viết này
  2. freelancerviet

freelancerviet Mới đăng kí

ý mình là giờ mình đăng ký luôn thẻ visa debit luôn được ko mọi người hay là phải qua thăng paypal.cảm ơn nhiều ạ.
  3. Lê Tùng Thiện

Lê Tùng Thiện Thành viên cấp 1

những giao dịch với nước ngoài bạn nên add thẻ visa vào paypal cho an toàn :D dù có bị trừ bớt 60k. vì paypal đóng vai trò trung gian nên quá trình giao dịch sẽ đc bảo mật hơn nhiều. thêm nữa là 1 job trên freelancer mình thấy cũng tầm 20$ trở lên là khoảng 400k thì mất 60k cho pp cũng k to tát gì lắm mà còn đc bảo mật an toàn hơn :D
    freelancerviethoagao thích bài viết này.
  4. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

freelancerviethoagao thích bài viết này.
  5. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

đúng rồi bạn phải chuyển từ paypal nhé cho nó oan toàn.
    freelancerviet thích bài viết này
  6. freelancerviet

freelancerviet Mới đăng kí

cảm ơn mọi người nhiều ạ em đã hiểu.chơi cái này nản thật đấy các bạn ạ,em chơi CONTEST mà mãi cũng không lại mấy thằng ẤN ĐỘ VỚI BANLADET thấy nản quá mong bạn nào đoạt giải rồi chia sẻ kinh nghiêm với ạ.cảm ơn nhiều.
  7. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

freelancerviet kinh nghiệm của anh chị đi trước là chơi nhiều nữa lên :D học nhiều nữa lên
    chẳng có bí mật gì đâu :v
  8. yslegend

yslegend Banned

veri paypal ấy bác
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn