Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách đối phó Cảnh Sát Giao Thông khi bị dừng kiểm tra vô cớ

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 29/10/13.

Lượt xem: 166,704

1. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Em 2 lần quay đầu cmnr :v 1 lần là đoạn cua để vào đường xóm, đhs công an khu vực lại ở đó, mà đhs công an khu vực lại được quyền... ôm cua vòng ra sau đi ngược chiều chuồn về =))
    1 lần đi với bạn tải 3, cũng vào đường đấy ôm cua, 2 thằng công an chạy ra toét toét, ôm cua tiếp nhưng lần này đi ra cầu bến thủy, trả xe cho 2 đứa kia nó về, mình chuồn vào chỗ tượng đài, nhảy xuống đường hẻm, đi bộ 1 đoạn về like a boss

còn đâu đi trên đường thì toàn csgt ra toét mà toàn toét người đi ở sau mình..
    Zero Sơn thích bài viết này
  2. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

Nhưng phải là ghẻ thực sự cơ
  3. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Mixer_C6 Đâu cũng vậy thôi bạn ;;)
  4. kjmb0m

kjmb0m Mới đăng kí

phàm là học Cảnh sát với an ninh hoặc quân đội thì xin đc,em đã thử và thành công
  5. lethu

lethu Thành viên cấp 1

Tháng này e bị mấy chú hỏi 2 lần:-L
    Mất toi tiền ăn và cũng biết thêm việc trả giá như đi mua rau ở chợ ^:)^
  6. ABCShop

ABCShop Thành viên cấp 1

Ko biết có đủ mạnh miệng để "xử" như thế ko ấy chứ.... :D
  7. kimanageer

kimanageer Thành viên cấp 1

bữa em chạy gần ngã ba vũng tàu ... chạy chậm đúng làn bị toét vào kiểm tra giấy tờ... anh ý kiểm tra xong... đầy đủ giấy tờ cho đi... còn cảm ơn em nữa.... cảm động vãi :">
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  8. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

thớt cứng vãi :"))))
  9. evilrabbit

evilrabbit Mới đăng kí

Cứng mới thế chứ em nói thật nhiều khi rẽ sang làn đường khác mà chèn vào vạch mình ko biết nhưng CS tinh như cú ý :|. Nên chiêu này hơi khó :|
  10. lam53

lam53 Thành viên cấp 1

c cứng thật
  11. c0meback.t0me

c0meback.t0me Thành viên cấp 1

12. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

Cách đối phó mình nhớ có ebook trong máy, đợi tí mình tìm xem.
    Còn thực tế thì xem clip học hỏi được nhiều hơn. các bác search trên youtube nhiều lắm, ví dụ như cái này:
    the_multiman thích bài viết này
  13. Chelsky_so4

Chelsky_so4 Thành viên cấp 1

chị này học Luật hay sao mà rành dữ vậy :v
  14. trungthn_92

trungthn_92 Thành viên cấp 1

trường hợp như chị không nhiều :3
  15. myherooo

myherooo Thành viên cấp 2

Đùa chứ chiều nay vừa bị tóm giờ lại đọc ngay dc bài này. Cơ mà tội em nó nặng nên dù có sót cũng cố chi thoát cho lẹ :((
  16. Dặt Dẹo

Dặt Dẹo Mới đăng kí

câu chuyện gặp cơ động của em lúc 4h sáng :D
    đồng hồ đã điểm 4h05 sáng
    nó đóng nhanh trên con DreamII đổ cua từ Lê Văn Lương rẽ ra Láng
    bất thần trước mặt nó xuất hiện 4 vị quan binh Trương Long Triệu Hổ Vương Triều Mã Hán ,4 bị đi trên 2 con chiến mã Dream made in vietnam
    mặt mũi 4 vị dữ tợn, vị ngồi trước cưỡi ngựa vị ngồi sau cầm kiếm cao su 1m20 quần áo lấp lánh trông rất điện ảnh
    vàov
    âng. em vào
    mày đi đâu về đây?
    em đi uống rượu
    uống gì giờ này?
    vâng. 2 thằng ngồi lai rai tí
    nhà mày ở đâu?
    nhà em định côngthế uống ở đâu?
    ở cầu giấy
    đmẹ mày thích điêu ko? từ định công lên cầu giấy uống rượu ?
    vâng. tình bạn vạn hải lý anh ạ
    ông ko phải văn. bỏ hết tất cả các thứ trong túi ra đây.
    cậu kiểm tra bao thuốc nó xem có đá đủng gì ko.ko có cậu ạ ( vương triều nói với mã hán ) sau 1 lúc sờ sờ nắn nắn vén áo cả ông quần lên
    chả có gì anh ạ
    tao hỏi mày lần cuối mày có vấn đề gì thì tự nguyện nộp ra đừng để tao tìm lại mệt
    em chả có gì cả
    Trương Long với dáng người cao cao gầy gầy mặt hơi mồ mả tí liền hỏi :mày đi đâu mà giờ này mới về ? giấy tờ đâu?
    giấy tờ chắc nó ko mang. nó vừa bảo đi uống rượu rồi hỏi l*n` hỏi lắm =))
    ờ quên mất. người ông ý toàn mùi rượu
    mày chuyển hướng ko xi nhân 350k ko gương 150k ko giấy tờ 250k ....bây giờ trước khi tao đưa mày về phường mày định ntn?
    anh em toàn thanh niên nói nhanh : em còn 250. anh em mình 5 người chia 5. anh cho em xin 5 chục tí ăn bát phở quả trứng cho ấm bụng
    mày cũng giỏi toán đấy. được rồi đưa đây.
    vương triều nói với đồng đội :" đi cậu ơi
    "khoan đã anh ơi
    cái gì nữa? mày cần gì nữa?
    em khát quá anh cho em xin hụm nước được không?
    tao làm gì có nước
    kia kìa. chai trà xanh 0 độ kìa anh
    .ông soi kĩ quá đấy. đây. cho ông nốt.
    em xin
    3 chiếc chìa khóa đc cắm vào 3 ổ. ai về nhà lấycâu chuyện diễn ra chưa đầy 2p
    Nguyễn Tất ThắngSun thích bài viết này.
  17. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

đây là cách của mình
    CSGT :xin đồng chí cho kiểm tra giấy tờ
    Mình: xin anh tha cho em ...hix giấy tờ em cầm tuần trước. h em đi cầm xe. anh mà hốt thì em chết đói mất
    CSGT: thôi em cầm 50k này đở đi
  18. Ân Nôbita

Ân Nôbita Thành viên cấp 1

Mai ra đường áp dụng ngay cho biết :))
  19. Sun

Sun Mới đăng kí

=))))))) Dặt Dẹo thánh cmnr :))
    em cũng bị hỏi thăm lúc 3h sáng trên bờ hồ, nhưng may mắn không sao:v
    chuyện hôm đó đi job vẽ cái quán pi a trên chỗ nguyễn chí thanh, vẽ tới 2h thì oải quá nên đi về, sẵn người có tầm 20 chai sơn dở đi job ( em vẽ graffiti mà) Hà Nội về đêm nó đẹp nên quyết định đi vẽ bậy :3
    quẩy xe ra chùa bộc các thứ cũng vẽ được dăm ba chỗ rồi phóng lên bờ hồ phố lớn kiếm chỗ vẽ cho máu :3 đang tung tăng với tốc độ tầm 15km trên một giờ, mặt láo liên tìm tường để vẽ bậy thì đằng xa 2 xe cơ động vượt lên, một anh cầm bảo kiếm giơ lên trước mặt vả nhỏ nhẹ mời anh tấp vô lề =))
    thật may lúc đấy em chưa kịp vẽ gì chứ em mà vẽ cái là ăn hành cmnl :v
    lục soát toàn bộ đống đồ, từ bao thuốc tới các thứ ko có gì, mấy ông tướng quay sang hoạch họe giấy tờ, giấy tờ cũng đủ thiếu mỗi cái giấy bảo hiểm xong mấy thím quay sang nói xe em ko bật đèn xe ( đù má em nhớ lúc đi trong ngõ với lại đi buổi tối kiểu gì xe em chả bật đèn, có khi trong lúc lúi húi kiểm tra thằng ml cơ động nó nhanh tay ấn tắt nút đèn xe của em) nhây nhây một lúc kể khổ sinh viên đi làm thêm làm gì có tiền =)) chúng nó cũng biết đ ăn được gì của em nên thả =))))))))))))))))))
    Nguyễn Tất ThắngDặt Dẹo thích bài viết này.
  20. Dặt Dẹo

Dặt Dẹo Mới đăng kí

e còn 1 vụ dính cơ động khi đi với gái mới hài :v

Ủng hộ diễn đàn