Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách đổi tên Facebook khi đã quá số lần đổi tên (5 lần)

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 9/5/13.

Lượt xem: 268,966

1. Lucyb Lee

Lucyb Lee Mới đăng kí

Mình làm khoảng 1 tuần sau là đổi đc liền :) Nhưng mà chỉ tới lần thứ 6 thôi, ko đc đổi lần thứ 7 nữa :(
  2. DINHBAS

DINHBAS Mới đăng kí

Facebook đã thay đổi chính sách cho phép thay đổi quá 5 lần nhưng phải cách nhau 60 ngày, xem hướng dẫn tại đây dinhbas.blogspot.com/2014/05/huong-dan-doi-ten-facebook-sau-5-lan.html
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

4. Quỳnh Zonee

Quỳnh Zonee Mới đăng kí

Nhưng mà nễu đổi tên thật rồi xong lại đổi tên khác có được k ạ? :-<:-<:-<
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Quỳnh Zonee Ý bạn là sau khi đổi tên thật rồi xong muốn đổi lại tên cũ trước đây mình dùng ấy hả :-?
    Quỳnh Zonee thích bài viết này
  6. Quỳnh Zonee

Quỳnh Zonee Mới đăng kí

E mới có 13 tuồi =)) Ý e là ý e làm y như hướng dẫn của Vietdesigner xong nó đổi luôn thành tên thật nghe kiểu bựa bựa ý chị ạ tên e nó lại còn dài nữa =)) Xong e muốn đổi thành tên khác theo cách của chị có được k ạ, cái cách mà đổi ngôn ngữ chị đăng ý ạ? =))
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tên thật do bố mẹ mình đặt cho mà kêu bựa :| Thế chứ bạn không đọc kỹ nội dung #1 à? Chỉ đc đổi một lần và sau 60 ngày sau mới có thể đổi tiếp! :-w

P/s: Tôi không phải là con gái @@
    Quỳnh Zonee thích bài viết này
  8. Quỳnh Zonee

Quỳnh Zonee Mới đăng kí

không mình thích tên e mà nhưng kiểu nó dài xong nghe đọc lên mệt lắm =)
    mình vẫn thích tên mình mà =)
    Tại nhìn ảnh nên tưởng con gái cảm ơn bạn nhá mình được cái hơi chậm hiểu =)
    Sr vì bảo bạn là con gái nhá =)
  9. B O G U S

B O G U S Thành viên cấp 2

mình muốn hỏi là scan cmnd đổi tên rồi có thay đc về cái tên cũ nữa ko
  10. Rùa Doll

Rùa Doll Mới đăng kí

Tại sao mình làm ko đc :( ,,nó kêu chọn tệp mà ko pk làm như thế nào ,,mọi người chỉ mình với
  11. Rùa Doll

Rùa Doll Mới đăng kí

Tại sao mình đổi tên ko đc :( ,,nó kêu chọn tệp mà ko pk làm như thế nào ,,mọi người chỉ mình với

Ủng hộ diễn đàn