Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách down nhạc chất lượng cao ở audioblocks hoàn toàn miễn phí .

Chủ đề thuộc danh mục 'Tài nguyên làm video' được đăng bởi khohinh, 30/8/17.

Lượt xem: 9,086

1. khohinh Thành viên cấp 4

Audioblocks.com site nhạc này cũng khá lớn , anh em cũng biết rồi .

Mình chia sẽ cho ai cần nhạc ở đây , ai biết rồi thì like cho và cám ơn .

Xem video để biết cách tải nhé .

[LOCK]
    [/LOCK]

...
    7leotranvan.muon thích bài viết này.
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@khohinh : Các nhạc link trên này, toàn là nhạc linh tinh, hok có nhạc Việt, bạn biết link nào down nhạc Việt chất lượng cao hok, là các loại file APE, file gốc đĩa CD, file WAV, file Flat, MP3 320KB cũng dc, mình tìm hoài, cũng chỉ có nhạc nước ngoài nhạc CD tiếng Anh, muốn kiếm nhạc Việt file MP3 320KB chất lượng cao, Thanls !
  3. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

tranvan.muon site nhạc người ta lớn thế sao linh tinh được , nhạc việt thì mình không biết rồi .
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

tranvan.muon Nghĩ sao nói site nhạc linh tinh. Ở đây toàn sound effect làm video ngon thấy mịa luôn bảo nhạc linh tinh. Nhạc Việt thì lên chiasenhac mà tải #:-s
    draxtranvan.muon thích bài viết này.
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Trần Bá Đạt : Mình mới dò rtheo link "chiasenhac" của bạn, trong có có nhạc MP3 320KB, và Flac, ngon, Thanks !
    @khohinh : Vì mình nghe nhạc theo giải trí đời thường, phát trong lúc làm việc ở tiệm, theo kiểu nhạc ngoài quán cà phê hát đó đó, bao gồm ca sĩ Mỹ Tâm, Đan Trường, Lam Trường, Phạm Khánh Hưng ... nên link trên topic hok vừa ý mình, trang chiasenhac mới là ngon đó, Thanks !

Cao Thái Sơn :
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/8/17
    kwonlupi thích bài viết này
  6. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

tranvan.muon thích bài viết này
  7. 7leo

7leo Thành viên cấp 1

-thấy ông tranvan.muon tư tưởng khá lệch lạc ở nhiều topic =))
    -mà nghe nói nhạc ở chiasenhac nó ghi là Flac nhưng thực ra kha khá là fake. Có thủ thuật để kiểm tra và thấy đúng là khá nhiều fake.
    -thank chủ thớt đã chia sẻ web hữu ích
  8. jach phong

jach phong Thành viên cấp 1

cho hỏi làm sao để hiện ra cái bảng nhỏ tìm kiếm ở góc vậy

Ủng hộ diễn đàn