Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách học thiết kế áo thun bằng Ddobe Illustrator

Chủ đề thuộc danh mục 'Tutorial' được đăng bởi Montana, 2/8/16.

Lượt xem: 7,045

1. Montana Thành viên cấp 1

Nhiều bạn muốn học thiết kế áo thun nhưng không biết nên dùng phần mềm nào để thiết, trong clip này mình sẽ hướng dẫn thiết kế áo thun các bạn https://hocthietkedohoapro.com/hoc-thiet-ke-ao-thun-bang-cach-hoc-illustrator.html

Ở bài này mình phần mềm thiết kế áo lớp là phần mềm Adobe Illustrator rất tiện dụng học thiết kế áo thun

Ở phần này chúng tôi không nói nhiều gì về phần mềm thiết kế áo thun mà chỉ giới thiệu với các bạn thiết kế ra một áo thun thì làm như thế nào ?, Với mẫu này chúng tôi kết hợp các nét fotn chữ và một biểu tượng, việc lựa chọn ban đầu này sẽ định hình cho các bạn về kiểu dáng bạn cần thiết kế, việc đầu tiên bạn vẫn cần phải xác định chủ đề để thiết kế, thiết kế áo lớp, thiết kế đồng phục hay thiết kế áo thun cho chính mình từ đó mẫu thiết kế có các nét riêng biệt khác nhau

Mong nhận được góp ý thêm từ các bạn. Chúc vui

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/12/18
    banhmikemsua thích bài viết này
  2. hoangthuan624

hoangthuan624 Banned

3. dongphuchk

dongphuchk Mới đăng kí

• Tư vấn giao hàng tận nơi miễn phí 100%
    • May áo thun công ty số lượng ít theo yêu cầu chỉ từ 10 áo
    • May mẫu miễn phí với đơn hàng chỉ từ 100 áo trở lên
    • Giá thành tận xưởng không qua bất kỳ khâu trung gian nào