Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách khắc phục illustrator Tryout T.T

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Duy Au, 17/9/17.

Lượt xem: 4,199

1. Duy Au Mới đăng kí

Hiền tại mình đang dùng bản Ai CS5, lúc mở thì nó hiện Tryout, mình tìm cách khắc phục thì chỉ thấy ghi đè file dll đã thử và vẫn còn,cho mình hỏi có cách nào fix dứt luôn không các bạn ???

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bạn khắc phục bằng cách nào?

- Là sao?
    Hà Bơ thích bài viết này
  3. Duy Au

Duy Au Mới đăng kí

À, file mình tải về hướng dẫn có 2 cách là chỉnh sửa host file hoặc ghi đè amtlib.dll vào trong thư mục C:\Program Files\Adobe\Adobe Illustrator CS5.1\Support Files\Contents\Windows, mình đã làm cách ghi đè nhưng không được còn đổi host thì mình không hiểu nên chưa dám làm :))
  4. cám ơn bạn nhiều
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Duy Au: Mình cần biết bạn dùng công cụ gì để cr@ck? Việc sửa file host nếu dãy mã chỉ làm việc cho riêng phần mềm thì ko việc gì phải sợ cả.
    Hà Bơ thích bài viết này
  6. Duy Au

Duy Au Mới đăng kí

À cảm ơn bạn nha, mình tìm được rồi, mình dùng bộ amtemu.v0.9.2-painter trên forum ấy

Ủng hộ diễn đàn