Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách khắc phục lỗi đăng nhập qua wp-admin, admin bị chuyển về trang chủ

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi lovekieu, 7/7/15.

Lượt xem: 10,217

1. lovekieu

lovekieu Thành viên cấp 1

mình khi dùng dịch vụ của mắt bão liên tục bị dính, dính trùm cả virus, giờ mình chia tay mắt bão rồi
  2. thaisakura

thaisakura Banned

Mắt bão bảo mật kém vậy ạ bạn, mình thì ko dùng nhưng có quản lý 1 của khách, có bị lỗi ko rõ ở Adwords thôi.
  3. lovekieu

matbao bảo mật cực kém ấy chứ, các site mình sau đợt trước dính mã độc mình có lên mạng tìm hiểu, về sau chuyển qua hosting bên nước ngoài cho lành. Giờ hosting họ có location ở Hồng Kong và singapor tốc độ về việt nam cũng rất nhanh
  4. thaisakura

thaisakura Banned

Host ở nước ngoài thì ổn rồi, chỉ ngại đứt cáp cũng mệt phết, chậm bạn ạ.
  5. lovekieu

hùng mấy host có local ở sing và hk đó bạn như hawkhost không bị ảnh hưởng bởi đứt cáp
  6. thaisakura

thaisakura Banned

Vậy ạ bạn, mình tưởng cứ đứt là phải bị tất nhiên còn tùy tuyến đứt và nhà mạng nữa.
  7. thaisakura

thaisakura Banned

Em trước cũng dùng 1 cái nước ngoài, đứt cáp chậm quá nên thôi á.
  8. lovekieu

bạn cứ chọn host nào có local ở HK và Sing nhé, không sợ đứt cáp đâu, mà tốc độ đường truyền về vn lại nhanh.

Ủng hộ diễn đàn