Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách lấy pass wifi chùa của quán nét gần nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Pham Thanh, 4/5/14.

Lượt xem: 191,095

1. huutinh

huutinh Thành viên cấp 1

cái này là mấy quán cùi bắp mới không đổi pass đó thớt ơi, mấy quán rành tí nó đổi luôn địa chỉ ip mặc định chứ ko có để 192.168.1.1 hoặc .2 đâu
  2. hoangtung31

hoangtung31 Thành viên cấp 1

boyvipcc16 bạn học trường nào, dùng backtrack thế kia, ghê quáx_x ;))
    ratcuong thích bài viết này
  3. BidyMay23

BidyMay23 Thành viên cấp 1

cầm tiền đập thẳng vào mặt chủ quán: mầy có đưa pass không, không thì tao xin lỗi và xin lại tiền :))
    tranvan.muonThiên Trí thích bài viết này.
  4. M.L

M.L Thành viên cấp 1

Bạn ko có pass wifi thì sao vào đc mạng của họ ? mà ko vào đc thì đăng nhập Admin sao đc @-)
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. Sorceress

Sorceress Thành viên cấp 1

Gặp Gà ;))

Cái pass của mình đọc cho nhiều đứa gõ 2-3 lần còn sai ^____^
  6. benhudie

benhudie Thành viên cấp 1

ô thế đổi pass wifi mạng FPT thì làm sao hả mấy bác, pass nhà em cả khu chung cư biết hết rồi :(
  7. ganac

ganac Thành viên cấp 1

Em đã thử với mạng ở nhà em. Dây mạng của em cũng cắm trực tiếp vào cái modem có phát wifi. iGE5qn4.jpg
  8. hannghia_h14

hannghia_h14 Mới đăng kí

thế họ đổi pass theo tuần thì làm thế nào hả bác
  9. thangdgs

thangdgs Thành viên cấp 1

boyvipcc16 cai back track 5 hack hoạt động kiểu dò tìm pass trên thư viện có sẵn. pass ko có trong thư viện thì xịt. pass dễ toàn số thì dò củng nhanh nhưng mà pass kểu codeten thì khả năng xịt rất là cao mà có dò được thì mất cả ngày có khi vài ngày nếu thư viện khủng. bla blo một số thứ lầng nhằng nữa. tóm lại ra xin cái pass hàng tháng đóng $ nó cho khỏe
  10. manhninh.itvn

manhninh.itvn Mới đăng kí

nghe chủ top nói dễ ăn ghê... :v Nhà e đổi hết pass rồi
  11. boyvipcc16

boyvipcc16 Mới đăng kí

thangdgs cái này mình chỉ làm demo chơi thôi :-j
    nếu có dàn máy khủng thì hack khoảng 8 tiếng là thành công :v :v:v :v:v :v
  12. GiaCo

GiaCo Mới đăng kí

Mình đổi pass với ip truy cập, để security WPA2 và ngồi chờ cao thủ hacker.
  13. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Đã xài mạng cáp quang và tiệm net thì chả mấy ai để cái pass modem là mặc định cả! Để cho mấy thằng trẻ trâu vào phá 1 cái sập cả tiệm net à? 8-|
  14. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

cái này phải ngồi ngay ở quán đó mới kết nối đc vào wifi quán đó chứ ngồi nhà ko làm đc vì k kết nối với cái Wireless
  15. Mỳ Idol

Mỳ Idol Thành viên cấp 1

Đây gọi là hack à bác, pass mặc định giờ mấy ai xài :)))
  16. thangdgs

thangdgs Thành viên cấp 1

boyvipcc16 dàn máy khũng thì dò tìm thư viện nhanh, nhưng mà khả năng hồi đáp của moderm ko được nhanh như vậy, nên là vẫn ỳ ạch như thường. mà gặp mấy thằng ất ơ đặt pass tùm lum thì có mà húp cháo
  17. Khánh 1676

Khánh 1676 Mới đăng kí

phải mấy quán cùi để pass mặc định thôi :3
  18. tjnxu

tjnxu Thành viên cấp 1

hờ hờ, bác thích thì mình cho cả pass wifi luôn, thích hơn nữa mình để wifi chùa luôn, nhưng mà mình filter mac thì cứ mời bác xơi :))
  19. TùngGreen

TùngGreen Mới đăng kí

Hỏi ngu tí, chưa bắt được wifi sao mà vào được cổng 192.168.1.1. Chú thớt bị down à :v
    tranvan.muonhoangtung31 thích bài viết này.
  20. Minh Gia

Minh Gia Thành viên cấp 1

đọc tiêu đề mình tưởng chia sẻ bài sử dụng Backtrack =)) bótay.com với "cách"
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn