Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách lấy pass wifi chùa của quán nét gần nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Pham Thanh, 4/5/14.

Lượt xem: 190,984

1. Tiny Stone

Tiny Stone Thành viên cấp 1

trò trẻ con :v . wifi của mình ko để pass nhưng lọc MAC hết rồi vào bằng mắt
  2. graphic designer

graphic designer Thành viên cấp 1

đồng ý với ý kiến của bạn hoangtung31 .kaka
  3. huyquangforever

huyquangforever Thành viên cấp 1

nhảm nhí
  4. Mr.Jus

Mr.Jus Mới đăng kí

pass của mình: qwe!@#123 , đọc cho nó có viết sai lên sai xuống, chớ cái kiểu dò kia gặp thế này thì đứng họng, thêm quả lọc MAC nữa thì khóc luôn
  5. nhathoang93

nhathoang93 Thành viên cấp 2

test phát xem nào :))
  6. Shuffle Xuân Khiêm

Shuffle Xuân Khiêm Thành viên cấp 1

Nếu mà hên hên vô đc ấy, thì thớt copy địa chỉ MAC máy tính nhà mình copy vào mục share only Mac của wifi quán net ấy, sau ni nó đổi password thì wifi nó vẫn phát cho máy tính nhà mình đc. Chúc vui !
  7. vinhdatgn

vinhdatgn Thành viên cấp 1

Mình đi set up wifi chưa bao giờ để u-p mặc định =)).
    Cơ mà mình set up wifi toàn 192.168.0.** thôi
  8. Zet_Profeeder

Zet_Profeeder Mới đăng kí

quán nét dùng win 8.1 luôn ghê quá :'(
  9. MrKent

MrKent Mới đăng kí

đổi username vs pass thì mò kiểu gì ta :))
  10. vien54

vien54 Mới đăng kí

thế này thì mấy cái dịch vụ lắp nét trọn gói nó phá sản hết rồi sao bác ơi =))
  11. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

Cha may ai ngu ma k lock cai nay lai. Nhat la nhung quan Net co quan ly tot
  12. lee_suki

lee_suki Thành viên cấp 2

sao ko làm cái này cho nhanh. vào đó cũng chỉ xem pass chứ đâu phải hack :)
    p.s: ko bít mình có hiểu sai ý của chủ thớt ko!
  13. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Khẳng định đây không phải là quán net, quán net nào mà không biết đổi user của modem vậy?
  14. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Cũng may hàng net nhà e đã đổi user & pass, xém nữa là bị câu trộm
  15. Hoàn DG

Hoàn DG Mới đăng kí

người ta bỏ tiền ra gắn mạng...còn mình đi sài chùa trong lòng không bức rức hả thớt :D:D:D
    qua lấy pass wifi nhà mình nà..thớt làm như vậy được cho thớt 1 năm sài free ;););)
  16. noiman

noiman Thành viên cấp 2

cái thằng add bài này ngu vậy không biết pass hack mới khó chứ . chứ chỉ cần máy của họ hay máy của ai đã kết nối được wifi đó thì dễ không ấy cần gì làm như add cho mất thời gian---ngu đéo tả được
    tranvan.muon thích bài viết này
  17. Ngọc Maii

Ngọc Maii Thành viên cấp 1

nhà em đây, quên luôn cả username lẫn pass =)) thành ra rất ngại khi bạn đến nhà chơi hỏi pass xong mình bảo quên mất thì chả ai tin =))
  18. DuonqLegend

DuonqLegend Thành viên cấp 2

rất hữu ích. thạnks
  19. Em Xin Hát 1 Bài

Em Xin Hát 1 Bài Mới đăng kí

vào mở máy. mượn con ĐT ko có 3G cũng đc miễn là cảm ứng :3 hét to. a ơi pass wifi là gì ạ ... 100% sẽ đọc. lưu vô máy ! vào nghe 1 bài hát rồi đứng dậy đi về :3 hết 1k VNĐ nhanh gọn đỡ loằng ngoăngf
    tranvan.muon thích bài viết này
  20. DuonqLegend

DuonqLegend Thành viên cấp 2

Máy tính có mạng đeo phone vào mà nghe ocnf mở điện thoại bật wifi nghe nhạc nữa. nghi vấn hack v~ :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn