Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách lấy pass wifi chùa của quán nét gần nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Pham Thanh, 4/5/14.

Lượt xem: 191,072

1. moneyslove

moneyslove Mới đăng kí

Tìm pass wifi của cái này ở đâu vậy các bác?
    [​IMG][​IMG]
  2. chimbong

chimbong Thành viên cấp 2

xin ng ta cho chắc ăn bác ơi ! xài chùa có ngày vỡ mặt
  3. dotienloc

dotienloc Mới đăng kí

tưởng có cách gì hay chứ cách này thì xưa rồi
  4. dotienloc

dotienloc Mới đăng kí

ko có kết nối thì bằng niềm tin ah mà vào dc địa chỉ 192.168.
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. tsukikage

tsukikage Thành viên cấp 1

Đọc cái tít tưởng cao thủ :) ai ngờ chỉ là mẹo vặt ^^ dù sao cũng thank bác :) đã có công chia sẻ kn cho anh em :)
  6. anhyeupe88

anhyeupe88 Banned

cái này con nít cũng biết. nhưng mạng quán nét thường đổi pas và tên đăng nhập rồi nhé
  7. lamtraumvn

lamtraumvn Mới đăng kí

cái này khó ah, thường thì ai không biết mới để nguyên user name và pass chứ chủ quán net chắc chắn họ đổi hết cả user name với pass rồi có mà vào bằng răng
  8. thienthanh2710

thienthanh2710 Mới đăng kí

Em hack mãi mà có được đâu
  9. haviethung

haviethung Banned

Tủy từng quán game và cũng tuỳ theo tính của từng chủ quán thôi, chứ người ta mà cận thận lấy làm sao được, mà nói chung cũng cảm ơn ad vì bài viết cũng rất hay
  10. dingnguyen

dingnguyen Mới đăng kí

Cái này hên xui bạn ơi. Modem chuyên dụng hầu như ko bao giờ để admin cả, thứ hai nữa là người đặt sẽ đổi pass ngay lúc đó. Good luck
  11. binhspider

binhspider Banned

12. binhspider

binhspider Banned

cái này cho ip tĩnh thôi, ip động nghỉ nhé
  13. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Router wifi không phải chỉ có 1 cái user admin đâu nhé. Bình thường 1 cái router ít nhất cũng phải có 2 cái user trở lên. Bạn thấy mấy thằng kỹ thuật đi lắp mạng nó ít khi vào bằng user Admin lắm nó vài cái user khác cơ. Thường là root hoặc user ... tùy nhà mạng. Nên dù có đổi pass của admin bạn vẫn vào bình thường
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn