Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách Lấy Tài Liệu Từ Doc.edu.vn Dễ Dàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Tân Nguyễn, 27/6/13.

Lượt xem: 28,251

1. Tân Nguyễn Mới đăng kí

...
    Hảo Hảo, FMP, paygate5911 người khác thích bài viết này.
  2. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Trò này hơi bậy 1 xíu, nhưng dù sao cũng thanks THỚT :">
  3. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Ở góc trái phía trên có biểu tượng in mà :3 :3 Đâu cần phải lấy trong mã nguồn trang
    Mình xài Foxit Reader cũng được nè... Cũng đàu có cần mỗi trang mỗi click đâu
  4. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Đây là cách áp cho tất cả trang view file pdf qua flash, và có thể bắt file swf hay không ?
  5. paygate591

Trần Hưng Thịnh Mình nghĩ máy bạn có IDM chứ nhỉ? Bạn mở IDM , Chọn thẻ Options/General rồi chọn xuống cái nút bấm gần cuối, lúc này bạn thêm đuôi SWF thì khi đang duyệt web bạn hoàn toàn có thể tải như đối với video của youtube :)... Rồi sau đó dùng Foxit reader convert nó sang :D
    Nói chung là có nhiều cách :)
    FMPTrần Hưng Thịnh thích bài viết này.
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình cũng toàn làm cách này nhưng dùng CutePDF :D

Mà nhiều trang không thể tìm được cái file swf mới tởm chứ :-B
  7. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Uhm, túm lại là: tìm ra được cáifile Swf của tài liệu đó là xong tất cả !
  8. nguoichuadangki

nguoichuadangki Mới đăng kí

Cũng là tìm ra file *.swf nhưng mà lấy được link rồi mình post thẳng vào IDM hoặc để tự bắt link =) Thế là save như bình thường :D
  9. Trường Bro

Trường Bro Thành viên cấp 1

Đóng gạch ở đây phát. Có lúc cần dùng. :)
    lucyenhd thích bài viết này
  10. duclocht

duclocht Thành viên cấp 1

file powpoint thì bó tay @@!
  11. GBlack9EX

GBlack9EX Thành viên cấp 1

Sao khi em print nó thì chỉ được có 50 trang ! mà ài liệu tới 400 trang cơ! làm thế nào đây các bác giúp em với!
    paygate591 thích bài viết này
  12. paygate591

Bạn GBlack9EX tài liệu nó tầm đó thì mình khuyên bạn nên nhờ người get link cho gọn... Chứ mà bạn đưa qua swf >>> pdf thì 400 trang cũng nặng lắm á :3 Mà ngốn CPU nhiều nữa o.O
  13. GBlack9EX

Đâu có mình dung print ảo mà! cũng được nhưng mỗi tội được có 50 trang thôi!
    vì trang đó giấu link file swf rồi! nên mình dùng máy in ảo lưu về PDF nhưng chỉ được có 50 không thấy gì tiếp theo! Có cách nào không nhỉ??
  14. paygate591

bạn gửi link lên đây đi... Doc.edu.vn nó cho xem preview có bao nhiêu đó trang đầu à bạn... Nên cách này thường không hiệu quả lắm...
  15. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

Mình nghĩ cũng có thêm một cách nữa là lấy file SWF ấy bằng IDM sau đó dùng phần mềm SWF view file ra và thế là có thể copy file PDF trong đó dễ dàng.
    GBlack9EX thích bài viết này
  16. GBlack9EX

Hảo Hảo thích bài viết này
  17. paygate591

18. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

GBlack9EX Uk bởi vì xem online các trang đó sẽ bị hạn chế số tờ.
    GBlack9EX thích bài viết này
  19. GBlack9EX

20. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

cảm ơn thớt nhé, vì mình ngĩ có khi mình nên tham khảo cái của thớt để học hỏi, và sao chép thôi... chúc thớt thành công .. :> :> :>

Ủng hộ diễn đàn