Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách phối đồ mùa đông đẹp sành điệu và ấp ám

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế thời trang' được đăng bởi chrishoang0603, 14/12/21.

Lượt xem: 2,409

1. chrishoang0603 Thành viên cấp 1

Mùa đông luôn mang lại một cảm giác khó tả cho các bạn bởi các thương hiệu lớn kể cả thương hiệu hàng chợ đều mang lại nhiều cách phối đồ mùa đông thời trang vè trẻ trung mới theo các tiêu chuẩn và các thiết kế thế tốt nhất, nổi bật nhất bạn có thể nghĩ đến. Và nếu bạn vẫn chưa biết vào mùa đông mình nên mặc những loại trang phục thời trang nào cũng như nên kết hợp cùng với những loại phụ kiện nào để mang đến một sự kết hợp tổng thể hoàn hảo và tạo được điểm nhấn cho mình thì bài viết sau đây chính là câu trả lời cho câu hỏi của bạn

Cách phối đồ mùa đông với áo len

Phối đồ mùa đông với áo len

Bạn có thể để sử dụng công thức áo len được thiết kế như chiếc áo dài hoặc áo khoác dáng dài. Tạo cho mình một hình ảnh trẻ trung, thanh lịch tuy nhiên cũng sẽ không kém phần quyến rũ. Bạn cũng có thể mặc áo len kết hợp cùng với những đôi giày boot cao cổ sành điệu, kèm theo đó là một chiếc túi xách ngắn xinh xắn.

Các cách phối đồ đẹp cho nữ này rất phù hợp cho các bạn nữ trẻ tuổi muốn tận hưởng cuộc sống với một phong cách đơn giản nhưng mà không kém phần nữ tính, yêu thích thời trang nhưng mà muốn tạo ra một sự khác biệt so với tất cả mọi người.

Phong cách này rất phù hợp để các bạn có thể đi chơi, đi làm công sở. Vì nó vô cùng lịch sự và thanh lịch nhưng luôn giúp bạn tạo được sự thu hút ánh nhìn từ phía mọi người trong bất kỳ hoàn cảnh nào. Set đồ này sẽ giúp bạn trông thật nữ tính và điệu đà hơn lúc nào hết.

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn