Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách vào Facebook mới nhất ngày 18/5/2014 dành cho ai dùng mạng VNPT bị chặn

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 18/5/14.

Lượt xem: 18,205

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

Hiện tại ngày 18/5/2014 nhiều bạn bị fb chặn không vào được Facebook trên máy tính ,nên mình hd các bạn cách cài đặt chrome dùng proxy để vào nhé!!

B1 : Vào Chrome vào Cài đặt -> Hiển thị cài đặt nâng cao -> Thay đổi thiết lập proxy

B2 : Chọn LAN settings và điền proxy 162.243.51.26 port 3128 như trong hình:

Xong bấm ok

==> quay lại vô face quay tay tiếp thôi :D

Bạn nào biết rồi hay ko bị lỗi vào face đừng gạch đá nhé, tội nghiệp người share, thank ;)

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đạ mấu nó chặn cả mấy topic có liên quan tới facebook :| Phải dùng tới cái tiện ích của trình duyệt mới vào nổi mặc dù đã dùng hết các cách và trình duyệt khác :| Lag lòi con mắt :-s
    ZinP thích bài viết này
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

lỡ proxy này die thì sao?
  4. yoyoken

yoyoken Thành viên cấp 2

Theo tin cập nhật thì nhà nước đang có lệnh chặn fb nhé các bác. topic này e vào còn lúc đc lúc ko ~X(
  5. Long Nguyễn AG

Long Nguyễn AG Thành viên cấp 1

rất tiếc cái topic này cũng bị chặn =))
  6. KhiemThai

KhiemThai Thành viên cấp 2

tks bác nhưng làm như bác và quay lại load topic này cũng k được luôn, youtube cũng thế :D
  7. hải ngố

hải ngố Thành viên cấp 2

sao của m ko sao nhỉ.... vẫn on face từ hôm qua tới giờ vẫn ngon lành nhỉ...
  8. KhiemThai

KhiemThai Thành viên cấp 2

9. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

E xin cổ sung cái proxy này đề phòng proxy kia die rp5prRy.jpg
  10. ytuongquang

ytuongquang Mới đăng kí

Cách trên đã test và không thành công, các bồ xem topic này đã test chiều nay:
    forum.vietdesigner.net/threads/cach-vao-facebook-ngay-18-5-2014-cho-nhung-ai-dung-firefox-da-test.57039/
  11. Yến Tử

Yến Tử Thành viên cấp 1

Chặn 1 lúc thôi lúc sau lại vào bình thường

Ủng hộ diễn đàn