Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách viết chữ trong suốt không Creat outline.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi minhduong2hd, 20/11/17.

Lượt xem: 4,099

1. minhduong2hd Thành viên cấp 1

Xin chào các cao thủ!
    Như tiêu đề, mình cần vẽ chữ trong suốt xuyên thấu hết các layer nằm dưới mà không phải chuyển text qua vector để có thể thay đổi nội dung như hình mô tả bên dưới. Cao thủ nào biết xin hỗ trợ giúp mình nhé.
    Thanks!

...
  2. LEHONGSON89

LEHONGSON89 Thành viên cấp 3

theo yêu cầu của thớt chắc không có
    minhduong2hd thích bài viết này
  3. minhduong2hd

minhduong2hd Thành viên cấp 1

Mình cũng tìm nhiều diễn đàn rồi nhưng không thấy nên mới quăng lên đây xem có cao nhân nào xử lý giùm được không LEHONGSON89. Thank bạn đã quan tâm!
  4. Tiy

Tiy Thành viên cấp 1

IB TeamViewer mình làm cho :v
  5. minhduong2hd

Mình vừa IB Tiy
  6. minhduong2hd

chắc bạn Tiy bận quá. Có cao thủ nào hỗ trợ giúp mình không ạ?
  7. bdesign

bdesign Banned

Thày em vui lòng vào menu Windows/Transparency trong AI và tăng giảm độ trong của đoạn text tùy sở thích nhé, không phải create outine, vẫn giữ nguyên định dạng font. Kính thày.
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn