Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách xử lý khi Facebook của bạn bị kẻ gian hack (cướp) mất

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 14/8/13.

Lượt xem: 109,017

1. Linhninh

Linhninh Mới đăng kí

Em bị hack nick.mà vẩn chưa lấy lại được.e làm như trên mà ko được ạ
  2. Linhninh

Linhninh Mới đăng kí

3. Hoàng Thế Tuân

Hoàng Thế Tuân Mới đăng kí

Chủ thớt cho mình hỏi với nhé. Mình đã làm theo cách của bạn chỉ, nhưng trong số 3 bạn của mình 2 bạn nhận được secure code còn 1 bạn thì bấm vào link Face Book hiện ra trang có ngón cái bị băng bó và ko có code. Mình làm lại từ đầu nhưng fb lại báo là "An account recovery process has already been initiated for this account. Please check the email you provided for further instructions". Cho dù mình đổi lại mấy email mới cũng vậy.
    Vậy bây giờ mình phải làm sao?
  4. Jeny Khoa

Jeny Khoa Mới đăng kí

mình bị nó cướp nick xong ùi nó đổi tên đổi mật khẩu với số điện thoại luôn
  5. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Ui cái đùi cô mẫu trong ảnh :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
  6. Mr Viet

Mr Viet Mới đăng kí

Hiện nay e cũng bị hack mất nick bị nó thay đổi luân mail và sdt luân như bác dư nói thì face sẽ cho liên lạc với mình qua mail mới rồi xác minh của bạn bè.
    Nhưng mình vào tìm kiếm mail hay tên đăng nhập của mình xong rồi vào phần facebook sẽ gửi mã xác minh về mail của bạn. Nhưng gửi về mail thì thay đổi rồi và là mail của hacker lên mình xem tìm hiểu thì nhìn thấy dòng" không còn truy cập được nữa " phải vào phần này xong thì mới hiện ra cái phần thêm mail hay sdt liên lạc mới dk. Nhưng ở nick lại không hiện ra như thế mà là.[​IMG][/IMG]
  7. Mr Viet

Mr Viet Mới đăng kí

[​IMG][/IMG]
  8. nguyễn văn dũng

nguyễn văn dũng Thành viên cấp 2

Xác định nếu bị hack, bị nó đổi info thì chịu
  9. True Alpha

True Alpha Mới đăng kí

cách đó , không cứu được hoàn toàn , cái thằng hack nó đổi thông tin sạch sẽ hết rồi , thế là cái nick của mình nó ra đi không quay đầu lại

Ủng hộ diễn đàn