Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cài AI CS6 theo hướng dẫn nhưng đúng 1 ngày sau là bị lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi duydai200292, 23/1/16.

Lượt xem: 2,071

1. duydai200292 Mới đăng kí

Em dùng bản AI CS6 cài đặt xong và cờ rắc như hướng dẫn nhưng đúng 1 ngày sau là lại báo lỗi ko vào được, mặc dù đã cài đi cài lại rất nhiều lần, thử cài lại win cũng tình trạng tương tự, hix, thật sự rất đâu đầu vì vấn đề này. Mong các bác giúp đỡ, hoặc có bản AI CS6 nào sài ổn nhất các bác tư vấn cho em vơi. Xin cảm ơn các bác

...
  2. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

cài đặt bản final từ trang chủ adobe và chưa cờ rắc xem thế nào
    duydai200292 thích bài viết này
  3. nguyengiap

nguyengiap Mới đăng kí

bạn ra ngoài tiệm vi tính mua về mà xài nhé.
    duydai200292 thích bài viết này
  4. duydai200292

duydai200292 Mới đăng kí

Mình gỡ hết sạch rồi cài lại dùng đc vài ngày lại bị lỗi tiếp, lỗi error 16 :(
  5. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

Bạn dùng soft gỡ như your uninstaller để gỡ triệt để soft khỏi máy tính. Còn bộ cài và cờ rắc như nào, mình sẽ cung cấp qua inbox nhé ;) Còn đăng bài thì nên kèm ảnh để m.n biết lỗi mà giúp sửa
  6. Đầu Gối Củ Lạc

Đầu Gối Củ Lạc Thành viên cấp 1

bạn đang dùng win gì, nếu win xp thì chuyển sang dùng Ai cs5 đi vì tất cả các phiên bản cs6 các phần mềm của Adobe không hỗ trợ cho win xp nữa, còn nếu là win 7 thì mình chịu thôi
  7. ERICTRAN88

ERICTRAN88 Mới đăng kí

m cg bị như thế.. hóng
  8. khanhhbvip1

khanhhbvip1 Thành viên cấp 1

mình thì cờ rắc mà toàn k được
  9. Nm.Boss

Nm.Boss Thành viên cấp 2

Lỗi như nào, bạn chụp màn hình lên đây các mem cùng xem cho. Bạn chỉ nói lỗi thì vô cùng lắm -_-
  10. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

Bạn cờ rắc = file amtlib.dll phải không. Nếu đúng thì đây chính là nguyên nhân gây ra lỗi của bạn đó.
    Hướng giải quyết là dùng 1 cách khác để cờ rắc. Dùng Patch chẳng hạn.
    Chúc bạn thành công.

Ủng hộ diễn đàn