Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cài đặt Reactor cho 3Dsmax 2013

Chủ đề thuộc danh mục '3Ds Max' được đăng bởi lamquan679, 10/4/14.

Lượt xem: 3,967

1. lamquan679 Mới đăng kí

Các bác cho em hỏi, em có 1 số video hướng dẫn tạo hoạt cảnh, trong hoạt cảnh có sử dụng reator, nhưng em nhìn kĩ thì phát hiện ra phần mềm 3dsmax 2013 của mình không có thanh công cụ reator hay chính xác hơn có lẽ là do em chưa cài thêm công cụ reator. Em đã search google rất nhiều nhưng do tiếng anh hơi hạn chế vẫn chưa tìm ra reator.

Bác nào cài hay sử dụng công cụ này cho em xin lời khuyên.

...
  2. leo9693

leo9693 Mới đăng kí

3Ds giờ không còn Reator nữa bạn nhé.
    Autodesk giờ sử dụng bộ công cụ MassFX thay thế cho Reator. Bộ công cụ này được đánh giá rất cao cả về tính năng cũng như sự tương tác ổn định với phần cứng.
    Bây giờ cũng nhiều tutorial hướng dẫn dùng MassFX rồi,bạn lên tìm các bài hướng dẫn cập nhật theo phiên bản là tốt nhất. Nhưng hướng dẫn cũ chỉ nên tham khảo
    Trần Ngọc Hoàng Thảo thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn