Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cài Photoshop CS5 ko được báo lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Dream232, 4/9/16.

Lượt xem: 2,707

1. Dream232 Thành viên cấp 1

Các bạn giúp dùm mình cái này. Install Photoshop Cs5 thì nó báo lỗi như hình bên dưới. Cho mình hỏi thêm là có thể cài pluin cho CS6 Portable ko. Vì mình có chép file plugin vào folder rồi nhưng mà vào PTS ko hiện lên plugin đó. Mình cảm ơn

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

1. Cái hình quá "to" nên mình cũng chẳng biết sao để mà giúp thớt.
    2. Việc cài plug-ins cho các bản portable thì được nhưng sử dụng được nó hay không thì lại là vấn đề khác.
    tranvan.muon, Dream232drax thích bài viết này.
  3. Dream232

Dream232 Thành viên cấp 1

Sorry nha. Mình gửi lại nhé. Giúp mình cái vụ plugin trên Portable với. Mình cài Portraiture64. Thank bạn
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Trước đó thớt có cài đặt bản CS5 này không vậy? Còn với vụ plugins như mình đã nói ở trên, đừng dùng cho portable, vì nó không hỗ trợ tốt mà còn gặp lỗi lung tung nữa.
    Dream232 thích bài viết này
  5. Dream232

Trc đó mình cài PTS CC bạn a`
  6. Dream232

Có cách fix lỗi không bạn ơi. Chỉ giúp mình với
  7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Chuyên này, là do bạn cài theo kiểu online, vửa cài, vừa mở cổng cho nó vào "khám sức khỏe" nên bị dính cái vụ thời xưa có sài đồ lậu (hàng Cracked), bạn nên cài bằng file trong máy, tắc luôn mạng, thì ai mà biết.

Ủng hộ diễn đàn