Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cài plugins Neat Image 7. Cần mọi người giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Mr.Crab277, 6/9/12.

Lượt xem: 48,276

1. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

kubeongay có số phone ko bạn để tui gọi trao đổi để hơn thanks :)
  2. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

0979 340 472 có gì mai gọi nhé, giờ vợ con đang ngủ
  3. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Mình cài thì lúc chưa có paste cái cờ rắc vào thì vào PTS trong Filter có plugin này, nhưng dùng thì phải có code...

Paste cái cờ rắc dù là cái nào cũng vậy, vào PTS không hề có plugin :))

Chắc do mình đang xài 8.1 :(
  4. Ba Béo

Ba Béo Mới đăng kí

Em cài mà nó báo thế này ạ,giúp em đi mấy anh ?
    Sglease thích bài viết này
  5. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Cần gì phải khổ thế, nhắn tin cho anh, anh teamviewer 1 cái là xài ok
    cudyandem thích bài viết này
  6. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

thế nhỡ bảo: "a Tuấn cài hộ e cái tim viu luôn với zợ " thì làm sao ta?;))
    Sglease thích bài viết này
  7. tonghung1988

tonghung1988 Mới đăng kí

Mình cũng bị như bạn này! Giờ chưa biết thế nào? Chán quá :(
    Bác nào biết lỗi chỗ nào chỉ iem với!
  8. kubeongay

tranvan.muon, chẳng có xu hướng nào là portraiture cả, tôi dùng nó đã 5 năm rồi, anh em bạn bè dùng cả chục năm rồi. Neat có cái hay của neat và portrait có cái hay riêng, tôi dùng neat 7 gần 2 năm và mọi chuyện đều ổn chứ có thấy hạn chế gì đâu cài win 8 .1 - 64 bit bình thường. Kết hợp cả 2 hai cái sẽ có sản phẩm đẹp hơn
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/5/14
    tranvan.muon thích bài viết này
  9. tonghung1988

tonghung1988 Mới đăng kí

Bác kubeongay cố gắng làm 1 tut nho nhỏ để chỉ cho mọi người (trong đó có iem) cách cài đặt cụ thể với! Vì làm theo hướng dẫn nhưng bị lỗi: Lúc chưa cờ rắc thì thấy có neat nhưng copy cờ rắc vào là mất tiêu luôn!
    Thanks bác trước!
  10. kubeongay

Như thế này nhé! em chỉ biết cài thành công trên photoshop 32 bít và chạy trên bất cứ win gì cũng được. chỉ cần là photoshop không phải bản cs6 - 64 bit hoặc cc 64 bít là được. Cài đặt bản 32 bít, cài xong chạy file reg 32 bit, vào thư mục Crack32inX64 cop file NeatImage vào đường dẫn plugin photoshop máy tính của bạn sẽ thành công nhớ là copy trong thư mục Crack32inX64 nhé!
    phượng 74tonghung1988 thích bài viết này.
  11. tonghung1988

tonghung1988 Mới đăng kí

Thanks bác kubeongay! Dù sao cũng chơi đc trên bản 32 bit!
    Bác ngâm cứu xem có cách nào chạy được trên bản 64 bit không bác nhé!!!
    Thanks!!
  12. Hoangsonptit

Hoangsonptit Thành viên cấp 2

E cài thành công , nhưng sau khi copy cờ rắc vào photoshop/plug-in thì nó báo lỗi responding bác nào biết chỉnh lỗi này hướng dẫn cho e với ạ !
    Em cài trên : Win 8 - Photoshop CS6 64bit
  13. baolong222

baolong222 Mới đăng kí

xin mọi người giúp e với ... e xóa neat image đi và giờ e cài lại . khi làm theo hướng dẫn của các bác, thì nó ntn ạ ... bV9pJI9.png
  14. Trong Anh

Trong Anh Mới đăng kí

có ai cài được trên win 8.1 64bit không vậy... hoặc có key là được
  15. phongpro79

phongpro79 Thành viên cấp 2

Mình đang cài trên CC của Win 8.1 64-bit đây. Cr@ck đúng trình tự là ko lỗi
  16. Trong Anh

Trong Anh Mới đăng kí

bạn phongpro cài trên bản photoshop 32bit thì được bạn cài trên cc hay cs6 64bit + win 64bit được mới là vấn đề... coppy file cờ rắc 64bit vào là lỗi photoshop ngay hoặc là không hiện trong plusgin...
  17. phongpro79

Copy đến Neat Image for Photoshop nha
  18. trần trọng điệp

trần trọng điệp Mới đăng kí

các bác trên forum có thể cho em xin nic sky hoặc yahoo không ạ! quen bác nào hum nào mời các bác đi cafe có gì băn khoăn nhờ các bác chỉ giúp! em làm amater nên thỉnh giáo anh em trong forum
  19. phượng 74

phượng 74 Banned

Như thế này nhé! em chỉ biết cài thành công trên photoshop 32 bít và chạy trên bất cứ win gì cũng được. chỉ cần là photoshop không phải bản cs6 - 64 bit hoặc cc 64 bít là được. Cài đặt bản 32 bít, cài xong chạy file reg 32 bit, vào thư mục Crack32inX64 cop file NeatImage vào đường dẫn plugin photoshop máy tính của bạn sẽ thành công nhớ là copy trong thư mục Crack32inX64 nhé!

em làm giống anh mà nó bảo là cannot rui.. hic
    anh chỉ lại giùm em được không ạ...>"<
  20. phongpro79

Nếu cài cả 2 bản 32-64-bit thì bản 64-bit ko đăng kí được. Chỉ cài được bản 32 hoặc 64-bit thôi. Vậy cũng ok rồi

Ủng hộ diễn đàn