Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cảm nhận sự khác biệt của thế hệ 8x với 10x qua thức ăn vặt.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Eminem, 13/6/13.

Lượt xem: 19,224

1. Ai Dung Nguyen

Ai Dung Nguyen Thành viên cấp 2

làm mình nhớ thời tuổi thơ quá !
  2. Min Tk

Min Tk Thành viên cấp 1

thỉnh thoảng dọn kho bán đồng nát đc 500 - 1000 là lại chạy đi mua gói mỳ trẻ em. gói bé tẹo mà 3,4 đứa xúm vào cùng ăn. đc vài ba miếng là hết nhưng mặt đứa nào cũng tươi rói :)
  3. Làm Xị Đi

Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

Cái thời 500đ được 10 cây kẹo mô rồi :((
  4. superbachdan

superbachdan Thành viên cấp 2

có ai còn nhớ cái kẹo mút hình quả ớt không ???
    sun_writer thích bài viết này
  5. bum90

bum90 Thành viên cấp 2

ôi , tuổi thơ tôi ....:x:x:x
  6. quang86

quang86 Thành viên cấp 2

8x nhìn lại thì thấy thèm chứ 9x với 10x thì có cho bọn nó cũng chả thèm :-s
  7. Zet

Zet Thành viên cấp 1

còn thiếu món vỏ Quế và chè đõ đen đóng túi nữa...ôi tuổi thơ :(
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

quang86 9x đời đầu vẫn có những cái này àm thím :D
    Em 91 đây, ko thiếu món nào luôn! Kẹo mút quả ớt mút xong mồm đỏ lòm.
    sun_writerquang86 thích bài viết này.
  9. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

nói thật cái khô bò 500đ 1 bịch nó còn chất lượng hơn khô bò bây giờ :(( h toàn hàng Tung Của :(( hok dám ăn :-ss .. nhớ hùi đó có cái bịch bánh tráng bỏ xíu khô bò + tí muối tôm cay cay ăn bao ngon .. ngon nhất trong tất cả bánh tráng :( h hok bik em ấy lạc ở phương trời nao :(( ước gì đc 1 lần quay về với tuổi thơ :(
  10. Lich

Lich Thành viên cấp 2

1 vé đi tuổi thơ sao khó quá người ơi. Bởi bây giờ đây chúng ta lớn rồi, thành em thành bạn và thành cả tôi. Cùng chung ước mơ... vào đời
    NightF4 thích bài viết này
  11. Lich

Lich Thành viên cấp 2

95 đây mà biết gần hết đấy chứ. Hi. hồi tiểu học có tiền đãi cả bọn ăn kem là thành đầu gấu trường liền. Haha
  12. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình nhớ hồi xưa mình bị suy dinh dưỡng cấp nên phải dùng Philatop. Giờ nhớ lại thấy thèm quá =P~
    sun_writerNightF4 thích bài viết này.
  13. quang86

quang86 Thành viên cấp 2

Eminem như bạn là hiếm đấy, mấy đứa em bạn mình 90-91 hỏi đến mấy món kia mà chả đứa nào biết cả :(
  14. Lich

Lich Thành viên cấp 2

quang86 :nói như bác thì em 95 cũng biết gần hết các món kia thì là loại cực hiếm à :v
  15. quang86

quang86 Thành viên cấp 2

Lich
    hiếm thật mà bạn :|
  16. TgB

TgB Thành viên cấp 1

nhìn mà nhớ tuổi thơ quá
  17. rmgt311205

rmgt311205 Mới đăng kí

Còn món trần bì (vỏ cam hay tắc gì đó) bịch màu đen đen với mấy món bánh tráng nữa.
    Thích quá. ^^ Trong tất cả mình thích nhất là kẹo C hình trái tim với xí muội hoa mai.
    Hồi đó sáng được cho 2k ăn sáng, ăn dĩa bánh cuốn 1.5k, còn dư 500d là mua 1 trong các món trên. Hồi đó đồ ăn vặt cái gì cũng rẻ. ^^
  18. Khô Khan Khó Hiểu

Khô Khan Khó Hiểu Mới đăng kí

Dù sinh sau đẻ muộn nhưng em cũng đã ăn hết 2/3 các món này, không biết do em già trước tuổi hay trí nhớ tốt nhỉ -_-
  19. hungtienleno1

hungtienleno1 Thành viên cấp 1

Uầy, một thời đi theo lũ con gái ngồi mòn đít ở các quản vỉa hè
  20. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

9X thì sao nhỉ???:-?

Ủng hộ diễn đàn